ขอ สอบถามเรื่อง ถังน้ำมัน nv หน่อยครับ ..ถังเดิมมันเป็นสนิม ง่ะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ball Danudon, 28 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ball Danudon

Ball Danudon Guest

0
    0
    0
    ขอ สอบถามเรื่อง ถังน้ำมัน nv หน่อยครับ ..ถังเดิมมันเป็นสนิม ง่ะ ไม่ทราบว่าถ้าเปลี่ยนประมาณกี่บาท แล้วมีที่ไหนขายครับ ตอนนี้รถอยู่อู่ อำเภอ แม่สอด จังหวัดตาก ครับ รบกวนชั่วตอบหน่อยเด้อครับ !!^^!!

2. คาบูหรือหัวฉีดครับ ถ้าคาบูหาได้จากสมาชิกครับหัวฉีด ประมาน3,500เชียงกง ไม่เกิน 4,000ครับ ค่าแรงไม่เกิน500

3. Ball Danudon

0
    0
    0
    คาบู ครับ

4. Ball Danudon

0
    0
    0
    ไปหาที่เชียงกง ในอำเภอแม่สอดแล้วก็ไม่มีครับ :'(

5. Ball Danudon

0
    0
    0
    >:eek: พี่ๆๆ ชาว NV Club Thailand ใครมีถังน้ำมัน NV คาบู ขายมั่งครับ ตอนนี้ผมต้องการมากๆๆๆๆ ... รบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

6. Ball Danudon

0
    0
    0
    เงียบเลย ครับ T^T ..ไม่มีรถเที่ยวปีใหม่แล้ว ..คับ

7. Ball Danudon

0
    0
    0
    มีเบอร์ติดต่อไหมครับพี่ มอริส คนเลี้ยงแมว

8. Ball Danudon

0
    0
    0
    ผมโทรหาพี่เบิ้มแล้วครับ..เดี๋ยวพี่เค้าจะหาให้ :D

9. Ball Danudon

0
    0
    0
    Buem NV : พี่เบิ้มครับ ผมโทรไปหาเชียงกง ปทุมวัน เขาบอกมีถังน้ำมัน nv คาบู 1 ลูก พอดี แล้วผมก็เลยซื้อมาแล้วครับ ราคา 2,800 พี่ว่าแพงหรือถูก ครับ !!!

10. ปกติครับ.ราคาร้านทั่วไป แต่ถ้าได้จากเพื่อนสมาชิกถูกกว่านี้แน่นอนครับ ^ ^

11. Ball Danudon

0
    0
    0
    ต้องขอ ขอบคุณสมาชิกทุกท่านเลยน่ะครับที่ให้ข้อมูลและให้ความช่วยเหลือเป็นอย่างดีมากๆๆ (y) ถ้าได้ถังน้ำมันมาแล้ว ผมจะมาบอกถึงสภาพของถังอีกทีครับ ขอบคุณ NV Club Thailand ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้