cedia 2003 ขับหน้า-ขับหลังครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย momaydopod, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    mitsu cedia ตัวนี้ ขับหน้า ขับหลังครับ
    แล้ว แปลง เป็น EVO เช่น เครื่อง 4g63 t แล้ว กะจังหน้า EVO 8 ประมาณเท่าไร หรอครับ ไฟหน้า โคมดำ ไฟท้าย โคมดำ เอา เกียร์ ธรรมดา นะคัรบ

กระจัง หน้า ที่ ต้องการ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ผมว่าขับหน้า นะคับ

3. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    รถไทย ขับหน้าหมดแหละคับ
    ตั้งแต่อีคาร์ยันน้องนิว

ในรูปที่ต้องการ กระจังหน้ามันเป็นชิ้นเดียวกับกันชนนะครับ
    ถ้าต้องการแค่กระจังหน้าแบบตาข่าย ร้านของแต่งทั่วไป-คลองถมก้อน่าจะมีคับ

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หารถที่ทำเสร็จมาแล้ว ราคา ประมาณ 7-8 แสนน่าจะดีกว่าป่าวคับ

ซื้อรถมาก้อ 4-5 แสนแล้ว เครื่องอีก เป็นแสน ทำสี ภายในอีกตั้งหลายอย่าง

ผมว่าน่าจะดีกว่านะ

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ขับหน้าคับ ถ้าจะทำ 8 ก็อีกยาวคับ

6. momaydopod

97
    0
    16
    ที่ผม ดู EVO8 มันก็ 8-9 แสน ทันเท่ากับ toyota wish ที่ผมก็กำลังเล็งไว้ ขอดูฐานเงินเดือนตัวเองก่อน

แต่ถ้า cedia เอา ไปทำ ขับหลัง มันคงไม่ได้ ถูกรึเปล่าครับ

7. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ถ้าไปเจอ 8 ที่ราคาที่บอกก็คว้าไปเลยครับ.. เพราะว่าราคาต้นทุนทำ 8 ทั้งคันแท้ ๆๆ ก็ประมาณนั้นแหละครับ...
    ส่วนเรื่องที่จะเอาไปทำขับหลัง... มันไม่จบครับ.. สู้ไปเอารถที่ขับหลังเลยจะดีก่าครับ..
    แล้วรูปที่บอกว่าต้องการสีดำ มันโว 9 ครับผม

8. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ตามนั้นเลย Up......

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใช่ๆ เจอราคานั้นซื้อไปเลยคับ อย่างไวด้วย เพราะ7 ราคาต่ำสุดก็8-9 เเสนเเล้ว

10. anuwatwls

458
    10
    0
    เชื่อพ่อหนุ่มนี้ได้เลยครับ

11. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    แต่ที่แน่ พี่เราเค้าจะไปใช้ นิวแลนเซอร์แล้ว อะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  12. anuwatwls

458
    10
    0
    ใครวะมิ้ง....

13. momaydopod

97
    0
    16
    คือผม คงเอา cedia มาใส่ part evo8 แล้วเปลี่ยนเครื่อง ลง 4G63 แล้ว เอาเครื่อง เดิม ไปขาย มันต้องเพิ่มส่วนไหนของ ห้องเครื่อง รึเปล่าครับ งบประมาณ ในห้องเครื่อง เกิน 100000 รึเปล่าคัรบ ส่วนเรื่อง Part มีแบบอยู่ในเกมส์ คงให้ช่าง หล่อให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้