รบกวนฝากข่าวถึง NV#308 น้อง Golf หน่อยนะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    รบกวน น้องๆ NV Club Thailand หน่อยนะ ขอฝากข่าวถึง น้อง Golf
    NV#308 ซะหน่อย.......

ตามที่น้อง Golf ได้เข้าไปสมัครสมาชิก Rescue Club Thailand ที่
    บอร์ดพี่ ตอนนี้ของแจ้งว่า ทางฝ่ายข้อมูลได้ออกหมายเลขสมาชิกให้แล้วนะ
    เลขที่ออกคือ RCT#301 ถ้าสมัครช้าอีก 7 คน น้องจะได้ 308 เหมือนที่
    NV Club แน่เลย....5555+.....ก็ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วย เข้ามาเยี่ยมชม
    กันบ่อยๆบ้างนะ ไม่งั้นเด๊ยวต้องไปแจ้งความตามหาสมาชิกที่หายไปอีก......
    เข้าตาม Link ด้านล่างเลยนะ

New HomepagE http://www.rescueclubthailand.net
    Web BoarD http://www.rct.siam108site.com/smf/index.php

ท้ายนี้ขอขอบคุณน้องๆ NV Club Thailand ที่ให้ใช้พื้นที่แจ้งข่าวด้วยนะครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    หายไปนานเลยพี่ท่าน หวัดดีครับพี่ตี่...:D

3. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ดีคับพี่ตี่

มีสมาชิกเพิ่มอีกแร้ว:D

4. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    สวัสดีครับน้องเป้ เป็นไงบ้างสบายดีนะ แล้วหลานพี่เป็นไงบ้าง
    คงกำลังซนเลยล่ะสิตอนนี้ ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันนะน้อง......

สวัสดีครับน้องเค สบายดีนะน้อง แล้วสนใจจะมาเป็นสมาชิก
    RCT บ้างไม๊ละ......จะได้เพิ่มอีก 1 ไง.......55555+

5. Golf008

Golf008 New Member Member

25
    0
    0
    รับทราบครับ

6. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    สวัสดีครับพี่ตี่ ตอนนี้พี่อยู่ไหน เบอร์โทรอะไรบอกน้องด้วย คิดถึงแสรดดดดดดดดดดดดดด :D

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คิดถึงกันหลายคนเลย เล่นตัวซะไม่มีพี่เรา จุ๊บจุ๊บ

8. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ผมก็คคคคิดถึงเหมือนกันครับป๋าอ๊อด
    ยังจับเสืออยู่รึเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้