เมาแล้วขับครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมเป็นน้องใหม่นะครับ เมาแล้วขับมาครับ ตอนนี้รถเส็ดแล้วนะครับ เด๋วจะถ่ายมาให้ดู ชนเมื่อสามสัปดาห์ที่แล้ว บทเรียนราคาแพงเลยครับ:cry:

2. pOR...

836
    2
    0
    ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2008
  3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตัวเป็นไรไหมครับ..ถ้าไม่เปนก็ดีเเล้ว

รถไม่เยอะนะครับ

ตอนนี้คงกลับมาสวยเหมือนเดิมเเล้วเเน่ๆๆๆ....อิจฉาจัง

4. pOR...

836
    2
    0
    ตัวผมไม่เป็นไรครับ หัวเข่าชํ้า นิดหน่อย รถเส็ดแล้ว เด๋วจะถ่ายให้ดูครับ พึ่งไปเอามาวันที่ 13 ครับจะไปมิตติ้งเลยก็กระไรอยู่ 5555555

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ใช่คันที่เฉี่ยวผ่านมาดูลาดเลาเมื่อวันเสาร์รึเปล่าครับ :)

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ขอบคุณที่มาเตือนกันครับ

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อุบัติเหตุช่วงนี้โดนกันหลายคันแฮะ

คนขับไม่เป็นอะไรก็ดีมากแล้วครับ

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โอ่ว เย่ ขับ ช้าๆ ชัวร์ๆ แบบ ผม ซิ ครับ ปลอด ภัย ถาม พี่ๆ ได้ เลย ครับ ชัวร์ !!!

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เสียใจด้วยคับ.........แต่ยังไงความพร้อมของรถทั้งช่วงล่าง+เบรค ดี ๆ ก็ยังไม่เท่าความมีสติและความไม่ประมาทครับ..........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2008
  10. เสก R10

807
    8
    0
    โชคดีทุกคนครับ....มีสติช่วยได้จิงๆคร้าบตามพี่กิ๊ฟบอกเลย

เพราะที่ผมเจอมาไม่ได้คาดเข็มขัดเเต่มีสติหูตาไวมองเหนก่อนที่จะโดนไม่ถึง 2 วิ ตัวผมเลยไม่เป็นอะไรครับ

เเต่รถ.....:cry:

11. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เอกเราเข้าใจนาย..........สู้ต่อไป..........:D:D:D

12. เสก R10

807
    8
    0
    กลายร่าง...เเน่ๆ

13. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    จริงเหรอตูน...:D

14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เอก ทำหน้าS15เลย ยุๆๆๆๆ

15. เสก R10

807
    8
    0
    :D....มันก็น่าสนอ่ะพี่...เเต่ไม่รู้ไหวเปล่า

16. pOR...

836
    2
    0
    พี่ๆครับ ผมอยากจะทราบว่าจาไปติดแผ้นกันความร้อนใต้ฝากระโปรงไปติดที่ไหน แล้วเลือกแบบไหนมาติดดีครับ ราคาเท่าไร ค่าติดเท่าไรครับ เอาแบบประหยัดๆที่สุดเลยนะครับ เกรงใจพ่อแล้วไม่กล้าขอมากครับเพราะโดนไปเยอะแล้ว ขอบคุณครับ เด๋วจะถ่ายรูปมาฝากครับ:D

17. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ไม่ติดดีกว่ามั้ย

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จิง ซิ ครับ พี่ ยุทธ :D พี่ ก็ เคย เห็น มะ ใช่ หร๋อ พี่ ช้า จิงๆ นะ

แล้ว วัน เสาร์ รถ ตูน ขา กลับ ลั่น ไหม ละ ครับ ตรง เกษตร นว มินทร์ อะ :D

19. pOR...

836
    2
    0
    รถเสร็จแล้วครับ

20. pOR...

836
    2
    0
    c]มีเรื่องจะรบกวนนิดนึงครับ ติดแผ่นที่กันร้อนใต้ฝากระโปรงหน้า เท่าไรครับ ขอบคุณครับ

21. pOR...

836
    2
    0
  22. เสก R10

807
    8
    0
    ดีใจด้วยครับ

รถกลับมาสวยเหมือนเดิมเเล้ว

23. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เปลี่ยนแผนป้ายทะเบียนใหม่อีกนิดเเจ่มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้