P11 ไฟท้ายเพชร P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย art_project, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไฟท้ายเพชร พรีมีร่า เอามาให้ชมกันขำขำ :D:D:D

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    สวยดีคับ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เมืองไทยมีครบทั้งสองแบบละคับ
    คนในคลับเรานี่แหละ
    อิอิ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ร้านแนวขวางระหว่างซอย6-7ร้านหัวมุม...มีทั้งชุดครับฝาท้ายและไฟท้ายส้มแดง...บอกราคามา 7,000.-...ใครอยากได้ไปเอาเองนะครับ.....เก็บตกมาฝาก

5. art_project

603
    13
    0
    อย่าลืมมามิตติ้งด้วยนะครับ น้องๆอยากเจอครับพี่ฉะ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โหๆ ข้อ ความ นี้ ถึง กับ ต้อง ให้ THX ละ ครับ :D

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

คนที่ว่ามีเนี่ยคือ พี่ฉะ ใช่ป่าวเนี่ย

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตูดคุณป๊อบ.....เหลืองแดง..,ตูดคุณกอล์ฟ.....แดงขาวครับ........สวยทั้ง2แบบครับ

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    โอ้ว ก้น ผม ทำงายดีคุณโจ ของผมมีทั้งเลือด มีทั้ง อึ ..............

10. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    มีกันตั้งหลายคันนะ พี่ฉะอิอิ:eek:

11. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เท่าที่รู้ในคลับมีเพชร ส้มแดง อยู่ 4 คันแล้วครับ

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    P11 ทำมันมีหลายตูดจัง.........

13. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

ไอ้อึนี่พอเข้าใจนะ

แต่เลือดนี่ดิ ไปโดนอารายมาเหรอคร้าบบบบบ พี่ป๊อป

14. art_project

603
    13
    0

:D:D:D

15. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

:):D:):D
    ท่านบุ๊คอย่าคิดมาก..ลูกรักไปนอนพังงาบ..พังงาบ..นอนอู่..เปลี่ยนท่อนล่าง..
    ช่วงนี้ท่านประธานเราใช้แต่รถกะบะ..เด้ง..ดึ๋ง..ดึ๋ง..อ้ายที่ลมมันเคยเย็น..รถกะบะ..เด้ง..ดึ๋ง..ดึ๋ง
    มันพาลพาให้มันแปลสภาพ..ถึงเลือดนี่น่าจะแสบได้ใจ..:D

ผักและผลไม้..อาหารมีกากมีใย..มันดีต่อสุขภาพ..
    ควรทานอย่างน้อยวันล่ะสองมื้อ..ไม่ต้องไปรอปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ..ทาน..ทาน..มันเข้าไปแถอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้