~~~~ ขอวิธีติด กันสาดครับ ติดยากมากเลย ~~~~

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย xxy, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    รบกวนขอวิธีติดหน่ยครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    เอาไปให้ช่างที่ศูนย์ติดให้ก็ได้ครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ติดยากเหมือนกันครับ ให้ 0 ติดสบายดี

4. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    แกะง่าย ติดง่าย แต่ตอนใส่ยางกลับอะ ยากกกกก

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  5. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ผมกดยางจนเจ็บมือเลยอ่ะตอนติดเอง แนะนำเข้าศูนย์ครับ

6. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ตามนี้เลยครับ เจ็บมือมากๆ :D

7. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    อยากได้คู่มืออ่ะครับ
    พอดีแกะขายึดออกมาไม่ได้ดูตำแหน่งอ่ะครับ
    มันต้องเรียงตามอักษร d f h หรือเปล่าครับ

8. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    ฟุตเหล็กงัย แทงๆๆ เข้าง่าย...

ปล.ติดเองเหมือนกัน..อิอิอิ

9. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ใส่เองระวังมุดหายนะครับ ต้องใจเย็นๆ ดูตามคู่มือไป

10. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ยังไม่ได้ใส่เลยอ่ะ ใส่ไม่เปง Y_Y

11. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    เปิดคู่มือเลยครับแต่แนะนำติดตะขอที่ต้องไขน๊อตก่อนแล้วค่อยทาบ เวทเทอร์การ์ด ลงไปให้รูมันตรงแล้วค่อยมาร์คจุดอื่นๆจะได้ตรงๆไม่ต้องรื้อมาย้ายจุดอีกทีส่วนหมุดใส่ยากเหมือนกันและใส่ยางกลับเจ็บมือชิบหาของแข็งมาช่วยกดก็ดีครับ แต่ถ้าไม่อยากยุ่งยากก็ส่งศูนย์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้