รถหายครับอีโว3สีส้มล้อขาวขับ4

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ต๊อบอีโว3, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยกันหาด้วยครับ รถเพื่อนผมเอง ครับ สีส้มล้อpro-one สีขาว 17 ฝากระโปรงหน้าสีดำ กระจกหลังติด หมูบิน ช่วยกันตามด้วยครับช่วยๆกัน...

1. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0
    น่าเห็นใจครับ รถหาย ชวยดูกันหน่อย

2. OaT_Nonsense

OaT_Nonsense New Member Member

3
    0
    0
    รายละเอียดครับ
    รถ EVO3 สีส้มทะเบียน ศฐ 9094 ฝาโปงหน้าดำ เครื่อง 63 ขับสี่ เทอร์โบ06-19C

ล้อ RPO 2 17" สีขาว โรล์บาร์ Safety 21 สีดำเต็มคัน พวงมาลัย W Work

เบาะ SR3 คู่หน้า หายไปจากย่านสะพานควาย คืนวันที่ 31 ส ค 51 ประมาณ ตี3 - 4

คาดว่า โดนทุบกระจก เพราะมีเศษกระจกตกที่พื้น

รบกวนเพื่อนๆช่วยกันดูหน่อยครับ รถใครๆก็รัก

เพิ่มเติมจากด้านบนนะครับผม
    รบกวนถ้าเจอหรือมีเบาะแส กรุณาแจ้ง 085-9008600 คุณ หมีครับ
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  3. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    รถช่างหมี อู่อยู่ซอยชินเขตหรอครับใช่ป่าว

4. OaT_Nonsense

OaT_Nonsense New Member Member

3
    0
    0
    ใช่ครับผม... แต่รถหายแถว สะพานควายครับผม ยังไงใครอยู่แถวๆนั้นระวังกันเอาไว้บ้างก็ดีนะครับขโมยเยอะจริงๆ

5. tastoo

tastoo New Member Member

15
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่หมีเจอรถเร็วๆนะครับ
    ถ้าผมเจอจะแจ้งไปครับ

6. claimmaker

claimmaker New Member Member

16
    0
    0
    ช่วงไหนของสะพานควายครับ พอดีผมไปแถวนั้นบ่อย ๆ แล้วเพื่อนผมอยู่แถวนั้นเยอะครับ จะได้ช่วยค้นหาได้ครับ

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ช่วยสอดส่องกันหน่อยครับ เพื่อน ๆกันทั้งนั้น จะคอยสังเกตุดูครับ ขอให้ได้คืนเร็ว ๆ

8. ton8997

ton8997 New Member Member

22
    0
    0
    พวกเราจะช่วยดูให้คับและพี่ไปแจ้งความเลย ยังไงจะต้องเจอแน่ๆคับ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เดี๋ยว ผม จะช่วยดูให้อีกแรงครับ
    เพื่อนๆ Evo th ช่วยกันมองหาหน่อยครับ
    คงยังไปไหนได้ไม่ไกล

รถที่หายจากบริเวณสะพานควาย นี้จอดที่สะพานควายเป็นประจำ หรือจอด ชินเขต เป็นประจำครับ
    ถ้าหายจาก ชินเขต ผมคิดว่า น่าจะโดนตามอยู่หลายวันแล้ว
    ฉะนั้น ถ้าหายจากชินเขต อาจจะเป็นแก๊งค์ละแวก งามวงศ์วาน ทุ่งสองห้อง สีกัน ประชานิเวศน์ และสถานที่ราชการแห่งหนึ่งบนถนนงามวงศ์วานครับ ลองตระเวณหาดูครับ

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อันตรายจริงๆเลยนะครับ
    หาให้เจอเร็วๆนะครับ
    แล้วเอาหัวขโมยมากระทืบสักหน่อย

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    จะช่วยดูให้นะคับ

12. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ถ้าเจอผมจะแจ้งไปคับ
    เพื่อนๆระวังกันด้วยนะคับ พวกจอดหน้าบ้านต้องระวังเป็นพิเศษ
    ตามห้าง มุมอับ มุมมืด ห้ามจอดคับ รถไม่หาย ของแต่งก้ออาจหายได้
    ขอสาบเช่งโจร จังไ...

13. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ช่วยกันหน่อยนะคับ

จะเป็นพระคุณอย่างสูงคับ!!

14. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    ถ้าพบเหนจะแจ้งให้ทราบ ถ้ายังวิ่งอยู่บนถนน

สีและ อะไรหลายๆอย่าง จะทำให้จำรถคันนั้นๆได้ง่าย

เพื่อนๆช่วยกันเช็คที่มาของอะไหล่มือ2ก่อนซื้อด้วยครับ เผื่อจะเจอ

15. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    อย่างนี้ต้องเอา GPS แอบไว้ในรถครับ พอหายปั๊ปเรียกตำรวจไปตามเก็บเลย ดีกว่าไปติดกันขโมย
    จะช่วยดูด้วยคนคับ

16. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    สีแบบบนี้มีไม่กี่คันหรอกครับ เด๋วจะดูๆให้ครับ :D

17. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ลุง หมี เพิ่ง โอเวอร์ ฮอล เครื่องเสร็จ กรรม

ช่วยๆ กัน หน่อย ครับ พี่น้อง

18. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    upppppp
    ช่วยกัน ช่วยกัน

19. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    จะช่วยดูให้ครับ

20. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ไอ้โจนเฮงซวย

21. buchy

buchy New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เคยโดนทุบกระจกขโมยเกจคับ HKS 3 ลูกเลย เห็นใจคับ น่าจะแจ้งรายละเอียดของแต่งมากกว่านี้เผื่อเจอคนมาขายจะได้จับมันซะเลย

22. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    โห...น่าเสียดายอะ..

ขอให้หาได้เร็วๆนะพี่หมี...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้