ขอถามพี่ไก่หน่อยครับ เรื่องโปรโมชั่น 1 ชม.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bob_powerslide, 3 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ขับคาร์ทราคาแบบ ชม. นี่เริ่มต้นเมื่อไหร่ครับ
    คือว่าโตกับอ๊อฟ เค้าเหลือชม.เรียนกับพี่ชายอยู่ 1 วัน โตก็เลยชวนผมไปขับด้วยครับแบบมาราทอนตอนเช้าวันเสาร์นี้ คือว่า ผมอยากทราบว่าจะขอซื้อแบบชม.ได้มั้ยครับแล้วเอาไปใช้วันเสาร์พร้อมโตเรียน

รบกวนด้วยครับพี่ไก่

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :)
    จัดไปเลยพี่ไก่ จัดไปเลย เอาบุฟเฟ่3ชั่วโมง199บาทไปเลยพี่ ผมจะซื้อสัก2ที่แล้วขับขี่ให้ฉ่ำอุรา:p

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ....โกคาร์ทครับ ไม่ใช่หมูกระทะ......

ตอบ คุณ บ็อบ เป็นวันอาทิตย์นะ เพราะวันเสาร์ สนามไม่ว่าง มีคนมาจัดกิจกรรมในช่วงเวลา 10.00 - 18.00 น ครับ มาวันอาทิตย์ดีกว่าครับ

ราคาตั๋ว ชม. อยู่ที่ 1,350 บาทครับ เริ่มใช้ได้เลยในเดือนนี้ครับ จัดให้เพื่อมาซ้อมแข่ง 3 ชม. ไง

4. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ผมนึกว่า 1250 บาทซะอีก ขึ้นราคาแล้วหรอครับ

ป.ล. ถ้าเป็นไปได้ 1200 บาท ก็จะดีมากเลยครับ แค่นี้ก็ตัวเบาแล้ว TT

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    มีเหมา ชม. แล้ว อยากไปขับจัง ช่วงนี้ไม่ว่างเลย แบบว่าหายหน้าหายตา มาเล่นแต่นเน็ต :p

6. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ตังหมด

พันเดียวก้อได้คับ ... อิอิ ไม่งั้นซ้อมชั่วโมงมากเด๋วพอปแข่งไม่มีตังไปลง :(

7. Bob_powerslide

167
    0
    0
    เห็นด้วยคับ จาได้ซ้อมเยอะๆ

เห็นด้วยคับ จาได้ซ้อมเยอะๆ

8. gai08

1,213
    4
    0
    ซ้อม 1 ซม ราคา 1350 บาท ในช่วงเวลา 13:00 - 16:00 ทุกวันครับ เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

เนื่องจากต้องการให้สมาชิกซ้อมก่อนลงแข่ง 3 ชม วันที่ 28 ต.ค นี้ นะครับ.....

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    โปรโมชั่นมีประจำก็ได้นะครับ มันเร้าใจดีครับทำให้ขับได้มากขึ้น
    สนามก็มีรายรับมากขึ้นหน่อย ส่วนคนไปขับก็ทำเป็นเผลอให้มีรายจ่ายเพิ่มขึ้นอีกนิด
    ดีครับดี

ว่าแต่แข่ง 3 ชั่วโมงสั่งทำเหล็กถ่วงหรือยังครับ?

10. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เหล็กถ่วง

โห พี่กิตติ มีสั่งเหล็กมาถ่วงรถทีม สตุดการ์ด ต่อให้พวกผมอีกหรอคับ พี่กิตติเปนคนดีจิงๆ :D

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ทุกวันนี้ทีม stuttgart แต่ละคนก็ต่อน้ำหนักให้เฉลี่ยประมาณ 25 - 30 กิโลอยู่แล้วนะครับ
    จะให้ถ่วงเพิ่มอีกหรือคุณน้องตี๋เหน่ง วิ่งเวลาก็เร็วกว่า ตัวก็เบากว่า จะให้ต่ออีก
    หรือ เต้ย กับ เกี้ยก ว่าไง ถ้าจะให้ถ่วงเพิ่ม ก็ต้องแนะนำเพื่อนสาว ที่มหาลัย ให้ด้วยนะครับ :D

12. Toey_PRC

699
    1
    0
    ผมรักเดียวใจเดียวครับพี่

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รักใครครับเต้ย:) เฉลยหน่อย :eek:

14. Toey_PRC

699
    1
    0
    เป็น ฟาม ลับหง่ะคร้าบบบบพี่

15. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    :D :D :D :D :D

16. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ผมรู้คับๆ คนๆนั้นคือ ไอ้บอย kazza 555555555555

17. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ช่วยตอบที

ตกลง น้องเต้ย(ที่น่ารัก) ไปมีความสัมพันธ์ขั้นลึกซึ้งกับ บอยเหรอ!!!! ขั้นไหนแล้วน้อง คงจะลืมพี่คนนี้ไปแล้วล่ะซิ ยังงัยก็อย่าลืมดอกไม้ริมทางอย่างพี่นะ.....อ้วกกกกกกกกกก(เขียนเอง อ้วกเอง):D แซวเล่น

18. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    อ้าว พี่หนูเป็น....พี่เต้ยรึเนี่ย บอยมัดใจพี่เต้ยไปแล้วละ ไม่ต้องคิดมากนะพี่ ...

19. Toey_PRC

699
    1
    0
    :( :( :( :confused: :( :( :(
    คิดว่าตอนนี้ บรรดาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มะรุมมะตุ้มผมอยู่คนเดียวเลยนะครับ แต่ผมไม่โกรธครับ ยังไม่โกรธครับ ยังไม่โกรธมากๆครับ เอาเถอะ ถ้ามันสนุกเป็นความบันเทิงกับทุกคนผมก็ไม่ว่าอะไร
    ปล. แต่พี่หนู ต้องระวังไว้หน่อยนะครับเรื่องต่างๆนาๆ ผมมีข้อความอะไรอาจหลุดปากได้ทุกเมื่อนะครับฮึๆๆๆ;)

20. gai08

1,213
    4
    0
    กลับมาเข้าเรื่องครับ....เรื่องซ้อม 1 ชม.ครับ.......สมานฉันท์....55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้