เกียร์ออโต้เครื่องเดิมจาทำท่อทำไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    เกียร์ออโต้เครื่องจาทำท่อให้ต้นมาไวๆ

แต่กลัวว่าทำไปโดยไม่รู้จาทำให้แรงตก

ตั้งแต่เฮดเลยนะคับ

แต่ไม่เอาดังมากๆนะคับ

รบกวนพี่ๆช่วยตอบทีนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เครื่องออโต้ ไม่ต้องทำไรหลอกครับ ได้ไม่เท่าเสีย ใส่พักปลายใส้เยื้อง หรือ ใส้วน ก็โอเคแล้วครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตามที่ อาจารย์ โส ว่า เรย ครับ ผู้เชี่ยวชาญเรื่อง แคม (เดี่ยว)

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดีนะ มี(เดี่ยว)

5. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จะอึ๋ย! ไม่ขนาดน้าน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้