สอบถามเรื่อง Front รุ่น soken dv-110 กับ Foryou 719

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย joee, 3 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joee

joee Guest

0
    0
    0
    สอบถามเรื่อง Front รุ่น soken dv-110 กับ Foryou 719 ไม่ทราบว่า Front 2 ตัวนี้คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ ให้เสียงไปในแนวไหนครับ พอดีจะเปลี่ยน Front สนใจ 2 ตัวนี้อยู่ครับ( ตัดสินใจไม่ถูกครับว่าจะเลือกตัวไหนดีครับ) ขอบคุณมากครับ

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ถ้าต้องเลือกจาก 2ตัวนี้

ผมตัดสินใจได้ทันทีว่า Soken ครับ

3. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    SOKEN ภาษีดีกว่าครับ เเต่ผมว่าเก็บเงินอีกหน่อยเล่น ยี่ห้อที่คนนิยมดีกว่าคับ

4. mike_badboy

mike_badboy New Member Member

7
    0
    0
    ท่านเคยฟัง 719 หรือยังครับ
    ลองก่อนนะ แล้วจะรู้ว่าอันไหนเวิร์คครับ ท่าน tar ออกจากวงการมีพอสมควรลองอัพเดท 719 หน่อยครับ

5. LOON

LOON New Member Member

65
    0
    0
    ผมไช้718เสียงก็ดี24บิดด้วยแต่เสียงอยู่ที่คุณปรับแต่งน่ะคงจะแล้วแต่คนที่ชอบมากกว่าผมไช่ได้หมดล่ะปรับเสียงหาของมาลงไห้สมกันก็ไปได้ดีเองล่ะ สำหรับคนงบน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้