ประเก็นรั่วเป็นอย่างไรครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย โอ๋AC92, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋AC92

โอ๋AC92 New Member Member

1
    0
    0
    :sad:คือรถผมตอนขับจะมีฟองอากาศดันออกมาที่ถังพักนะครับเยาะด้วยใช้อาการประเก็นรั่วหรือเปล่าครับช่วยตอบหน่อย

2. Chonchy

Chonchy New Member Member

29
    0
    0
    เป็นได้ทั้ง ปะเก็นรั่ว และผาโก่งคับ...

ลองเช็คพวกระบบน้ำอีกทีคับเผื่อมีจุดอื่นที่ต้องแก้ไขด้วย...

3. Chonchy

Chonchy New Member Member

29
    0
    0
    เป็นได้ทั้ง ปะเก็นรั่ว และฝาโก่งคับ...

ลองเช็คพวกระบบน้ำอีกทีคับเผื่อมีจุดอื่นที่ต้องแก้ไขด้วย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้