ตามหารถคู่ใจ ถ้าเป็นไปได้อยากให้รถเลือกเจ้าของ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย batigoal, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. batigoal

batigoal New Member Member

1
    0
    0
    R11ครับ เล็งไว้ตัวเดียวเลย (ไม่ใช่R10 กับ P11ไม่สวยนะครับ แต่R11มันตรงใจจริงๆ)
    ผมเข้ามาในบอร์ดนี้แล้วรู้สึกดี ที่นี่มีน้ำใจครับ ถ้าถามว่าอยากอยู่ในที่แบบไหน ผมก็อยากอยู่ในที่แบบนี้แหละครับ
    แล้วถ้าเจอเจ้าR11คู่ใจเมื่อไหร่ ผมต้องขออนุญาตเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    แต่หามานาน โทรหาก็หลายคน ก็ขายไปแล้วมั่ง เปลี่ยนใจไม่ขายแล้วมั่ง
    ผมเลยเข้าใจและเห็นด้วยกับสมาชิกหลายคนที่บอกว่า"รถเลือกเจ้าของ"
    ผมจะรอจนกว่าจะเจอ เหมือนเพลงที่ผมชอบเค้าบอกว่า "just wait... and it will come"

ป.ล. ถ้าผมจะซื้อรถ ผมก็อยากซื้อจากคนที่รักรถ ถ้าผมจะขายรถ ผมก็อยากขายให้คนที่รักรถ
    (ผมเป็นคนแบบนี้ และผมคิดว่าทุกคนในบอร์ดนี้ก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน ขอบคุณมากครับ)

2. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    หาได้เร็วๆนะครับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หาสีอะไรครับ???
    สู้เท่าไรบอกมาโลด???
    มีอยู่ตัวนึงในมือ แต่ต้องไปทำต่อเองน่ะ
    รถประวัติดีครับไม่มีชนหนัก แต่ โทรมโครตๆ บอกตามตรง

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ไหน แบมือมาให้ดูบ้างดิ หม่อม

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ หาได้ไวๆนะครับ :D

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ยินดีต้อนรับล่วงหน้าเลยคับ..............มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยคับ..............ไม่ได้ขับ R10 R11 P11 ก็เข้ามาได้คับ.............ครอบครัวเรายินดีต้อนรับ...............จะได้หาของรอสมาชิกใหม่ล่วงหน้าเลย.........อิอิ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ยินดี ต้อนรับ ครับ มา ดู รถ ผม ได้ ครับ ไม่ แรง บ้านๆ
    แต่ แดก หมด SR20 + ALC มัน แรง มาก ครับ วัน นี้ แรง ได้ ใจ แรด ได้ ใจ ครับ 555+

สนใจ โทร 0867896003 ช่วยหมดยกเว้น เรื่อง หญิง กับ เงิน ครับ 555+

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้