เทอร์โบโรงงานกับเวสเกตแยก

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย car4n, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    อยากจะถามว่าเทอร์โบโรงงานที่ติดเวสเกตกระป๋อง สามารถแปลงใส่เวสเกตแยกได้หรือป่าว เพราะดูเวสเกตกระป๋องคุมบูสไม่ค่อยอยู่เลย เข็มวัดบูสไหลตลอดเวลาอัด ไม่ทราบว่าอัดระยะยาวๆจะทำให้เครื่องพังหรือป่าวครับผม ขอบคุณ

2. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สั้นๆได้ใจความ....ได้ครับให้ร้านที่เค้าชำนาญหน่อยนะครับ

4. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    ได้ครับ แซ ด ด ด ด ด ๆ ๆ ๆ

บูส ใหล อัดยาว ไม่ดีแน่นอนครับ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ได้คับ...ฟันธง

6. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อ้าว...อ้าว...อ้าว

อย่างนี้ 2KD เดิมๆ ก็ได้แซด.......ซิครับพี่น้อง

7. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    แจ่ม:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้