สำหรับชาวโรเวอร์820

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย KOsit, 2 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KOsit

KOsit Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่จ.เพชรบุรี มีเครื่องเก่า820ถอดไม่ใช้แล้ว ใครต้องการอาไหล่เครื่องมีเกือบครบ มาถอดกันเอาเองครับ ฟรีๆ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น เสียแต่ค่าน้ำมันอย่างเดียวครับ kosit211@hotmail

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ผมขอทั้งดครื่องเลยด้ายปะ อิอิ มัยถอดลงอะพี่ ตอนนี้เครื่องรถผมมันก้จาพังแล้ว

3. kosit

kosit New Member Member

7
    0
    0
    เครื่อง820 มีคนเอาไปแล้วครับ จบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้