เราสามารถใช้โมเด็ม ADSL ต่อกับ PS2 แล้วเล่นออนไลน์ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย kritorm, 2 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    ตามหัวข้อเลย

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ไม่แน่ใจนะครับ และก้คิดว่าไม่น่าจะได้มั้ง...

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ผมว่าไม่ได้อะ เพราะว่า ของไทยมันเปงของก็อปมา ไม่ใช่ตัวจิง อาจจะไม่ได้

4. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ทำไมถึงเป็นตัวก๊อปมา งงครับ

5. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  6. DotA Allstar

DotA Allstar New Member Member

8
    1
    0
    เพื่อความกระจ่างชัด
    ดูช่องที่ใส่สายโมเดมจิ มันคนละตัวกับสายADSL

7. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    แล้วทำยังไงมานจาออนได้ครับ

8. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ผมเห็น ฝรั่งเค้าต้องต่อ สาย usb เข้ากับคอมพิวเตอร์ก่อนคับ แล้วต้องเซต ค่า ด้วยอะคับ ค่อนข้างวุ่นวายอะ เด๊วลองดู URL ที่แนบมานะคับ ( ตัวอย่างเป็นเกม GT4 และเป็นภาษาอักฤษนะคับใครเก่งลองช่วยๆอธิบายให้ด้วยก้อดีนะคับ อิอิ)

http://www.gtplanet.net/forum/showthread.php?t=65171

9. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    มึนติ้บๆๆ

10. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    อืม น่าจะต่ออีกหน่อยครับ ยังงงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้