ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย กล้าขึ้นอีกนิด....., 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ อยากสักยันต์ห้าแถวนะค่ะ อาจารย์หนู ใครเคยไปสักเท่าไหร่ หรือยังไง ช่วยบอกและแนะนำให้ได้ไหมค่ะ แล้วอาจารย์หนูอยู่ปทุมธานีช่วงไหนค่ะ ขอรายละเอียดได้ไหมค่ะ ว่าใครเคยสักแล้วมั้งค่ะ ยันต์ห้าแถวนะค่ะ คืออยากไปสักนะค่ะ อยากสักมากๆเลยค่ะ ยันต์ห้าแถวเนี่ยค่ะ ราคาเท่าไหร่ อยู่แถวไหนของปทุมธานีค่ะ? ยังไงขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค่ะ หรือจะบอกเป็นการส่วนตัวก็ได้ค่ะ เหอๆๆๆๆ :D:D:D

1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    คิดดีๆนะจะสักอะเรา มานติดตัวไปตลอดเลยนะค่ะ อย่าตัดสินใจเพราะอารมชั่ววูบ หรืออยากสักตามคน
    อื่นนะค่ะ

2. ค่ะพี่เก่ง ขอบคุณมากๆเลยค่ะ น่ารักจังค่ะพี่ :)

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไม่เปนไรๆ เเค่ ข้าวกลางวันมื้อเดียวพอ อิๆๆ

4. ok ka P'Keng...then you tell the date na ka ;), when u gonna be free?? ei ei

5. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เค้าสักไปเพื่ออะไรเหรอคับ อยากรู้อะครับ ช่วยบอกหน่อยสิ ไม่รู้จริงๆ เคยรู้จักแต่ยันต์ที่มันฟันแทงไม่เข้าอะครับ

มันมีแบบอื่นมั้ยครัย ยันต์เสน่ห์อะไรพวกนี้ เผื่อจะได้ไปสักบ้างคับ

6. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    สักยันต์นี่ บางทีเห็นแล้วไม่รับเข้าทำงานนะคับ เหอๆๆ

7. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ว่าจะไปสัก เเขนขวา โดเรม่อน เเขนซ้าย ชินจัง5 5 5

8. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    cooming soon .... i call u back:D:D:D

9. ได้จ๊ะพี่เก่ง โทรมา จัดมา อย่าให้เสียยย แต่วันนี้นอนตายทั้งวันเลย เมื่อคืนเที่ยวเหอๆๆๆๆ:p;):D

10. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    พี่เป็นลูกศิษย์อาจารย์หนู กันภัย ครับ

พี่สักหมึกครับ

การสักเนี่ยในร่มผ้าครับ ในเรื่องเวลาสมัครงานไม่เกี่ยวกันเลยคับ ขอบอกคับ เนี่ยเป็นการสักยันต์ 5 แถวนะ ไม่ได้สักแฟชั่นขอให้แยกกันก่อนนะ

การสักจะให้ดี คุณต้องพยายามถือศีล 5 ให้ได้มากที่สุดจะเป็นการดีค่อตัวคุณ

เรื่องรายละเอียดทุกอย่าง โทรหาพี่เป็นการส่วนตัวจะดีกว่า

พี่กำลังจะตัดสินใจสักยันต์เกราะเพชร ( ใช้เวลากลางคืน ) ไปกับพี่ได้คับน้องเป็นความเชื่อของแต่ละบุคคลนะ ใช้วิจารณญานกันเอง

สิ่งที่พี่จากการสัก 5 แถว นะขออะไรได้ การงานดีขึ้นมากกกก อุปสรรคที่มีกลับดีได้

คุณต้องศึกษาก่อนนะ เอาให้รู้จริงถึงพูดได้

นักการเมือง ดาราเก่า- ใหม่ ตลอดจนโจลี่ ดาราเทศ ยังมาให้สักเลย

สิ่งที่ได้กลับมาในการสักครั้งนี้

การงานดี เงินเข้ามาง่าย ขอไรมักจะได้นะ จากที่เคยขอ (สิ่งดี ๆ นะ ) ชั่วโมงนี้โคตรมีความสุขเลย แต่ต้องนับถือนะ นี่เป็นความเชื่อของพี่ ใครไม่เชื่อไม่ว่ากัน ไปศึกษากันดู แร้วคุณจะรู้จริง

โทรมาคุยกับพี่ได้เลยคับ เผื่อจะไปด้วยกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้