Strut Tein VS E'Spec

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mc_ba2, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mc_ba2

mc_ba2 New Member Member

11
    0
    0
    อยากทราบว่าอันไหนดีกว่ากัน ราคาต่างกันเยอะไหม

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    tein ต้องดีกว่าครับเห็นพวกที่เคยใช่บอกว่า tein นุ่มกว่าไม่กระด้างเหมือน E'spec

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เอาความรู้สึกส่วนตัวเท่าที่เคยลองใช้มานะครับ

สำหรับในรุ่นที่สเป็กใกล้เคียงกัน Tein ดูจะนุ่มกว่า E'Spec

ราคา Tein จะสูงกว่านิดหน่อย (อันนี้ลองไปเช็คดูอีกทีนะครับ ไม่รู้ว่าขึ้นไปถึงไหนแล้ว)

ถ้าแนะนำคงเป็น Tein ล่ะครับ เพราะส่วนตัวใช้แล้วชอบครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้