ขอปรึกษาเรื่อง cedia กับ tein ss

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย za_la_go, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. za_la_go

za_la_go New Member Member

55
    4
    0
    คือผมใช้รถซีเดี่ยอยู่ ถ้าจะใช้ tein superstreet กับเครื่อง อีโว7 มันใช้ได้ไหมครับ ใช้ได้แล้วดีหรือป่าว หรือควรจะทำอย่างไร ชี้แนะได้เลยครับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไม่น่าจะมีปัญหานะ ตอนนี้ผมก็ใช้TEIN รุ่นนี้ เครื่องตัวนี้คับ

za_la_go ถูกใจสิ่งนี้
  3. za_la_go

za_la_go New Member Member

55
    4
    0
    ของที่ผมจะใส่ มันเป็นสเปคซีเดี่ยน่ะครับ ของคุณเป็นสเปคอีโวใช่ไหมครับ เพราะผมกลัวว่าสเปคซีเดี่ยเครื่องอีโวจะไม่แมต

4. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    แมตครับ รถเก่งก็เป็นรถที่แปลงมาจากบอดี้นี้เหมือนกัน.. ลองใส่ดูครับ. แล้วแต่ความชอบ เลยครับ. แต่ไม่มีปัญหารัยหรอกครับ

za_la_go ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้