แจ้งนัดหมายการถ่ายรูปในวันมีตติ้งเสาร์ที่ 6ที่จะถึงคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย neogod, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ในวันมีตติ้งถ้าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สะดวกมาก่อนเวลาเลกน้อยจะดีมากเลยนะคับ เพื่อที่จะได้ทำการถ่ายรูป
    รถเพื่อจัดทำโปรไฟล์ของแต่ละคนด้วยและจะทำการถ่ายภาพรวมกลุ่มเพื่อนำมาใช้จัดทำสิ่งต่างๆให้กับสมาชิก
    ด้วยนะคับ ส่วนรายละเอียดต่างๆคุณบิสจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งคับ

ขอบคุณมากคับ

บิสเองนะคับ

คือจะแจ้ง ขอให้วันมีทติ้งนี้อยากให้มากันเร็วๆหน่อยนึงคับ

เพราะจะทำการถ่ายรูปรถของสมาชิก เพื่อมาทำผ้าใบประจำคลับกับ

เพราะร้านที่จะไปนี้ถ่ายรูปสวยมาก ถ้าถึงกันเร็วก็จะมีเวลามาก

เราสามารถจัดเลื่อนรถได้อย่างสะดวกคับ ^^

แล้วนอกจากนี้ จะนำรูปไปใช้งานต่างๆ รวมถึงเรื่องเวปไซท์ด้วยคับ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2008
  2. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
  3. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    อยากไปด้วยอ่ะ

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    อ่ามาเลยครับ นัดเจอแล้วมากับผมก็ได้นะครับถ้าว่างๆ

5. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    รถเสดแล้วหรอ

6. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    อยากไปจังคับแต่มะรู้จะได้ไปป่าวเซงจังไม่อยากพลาดเลยงานนี้

7. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0

ไม่เสร็จ...ติดรถมึงไปไง 5555

8. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ให้ไปกี่โมงดีครับบ

เด๋วแซ๊ดดไปเลยย

:D 555

9. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .........แล้วน้องใหม่ เพิ่งได้รถ ไปด้วยได้ไหมคับ ......อยากไปดูแนวการแต่งสวย.....

.......ถ้าไม่ไกลมาก ....อยากไปด้วยมากๆคับ ผมอยู่หนองแขม.....

10. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ยินดีคับ ถ้าว่างมาด้วยกันนะคับ

ที่ร้าน The Pool ถนนเกษตร นวมินทร์คับ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่กระทู้มีทติ้งก็ได้คับ :D

11. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    แล้วพบกานนะคับ ลงแว้กมาให้เงาๆเลยนะคับ หุหุ

12. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ติดสอบอ่ะ ไว้เดือนหน้าไปมิตติ้งด้วย กว่าจะสอบเสร็จวันที่27โน่น
    ปล. คิดถึงทุกคนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้