มันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากกกกกกกกก

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย เด็กบ้านนอก, 2 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไปทำธุระที่กรุงเทพแถวซีคอนโอ้เห็นเค้ากำลังแข่งรถดริฟกันเลย5+55555มันมากๆๆชอบมากเลน200sxที่คันสีส้มล้มๆๆแบบแสบโดนใจมากๆๆแต่ได้ยินชื้อคุณมดดำด้วยแต่ไม่รู้คันไหนแบบว่าเกาะลั้วตรงซีคอนคือมีเรื่องอยากปรึกษาว่าผมตากแดดตัวดำทำไงหายพี่5555อ่าล้อเล่นแต่ว่าคราวหน้าจะไม่เกาะลั้วแล้วจะไปดูที่สนามเลยมันจริงๆๆเพิ่งรู้นะนี่

1. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

คัน สี ดำๆ อ่ะครับ กันชน หน้าไม่เคย มี ซักทีครับ ,, สนามนี้ ตกน้ำ ขี้โคลน เต็ม คันเลยครับ ,,

สนามหน้า มาดูมาชม อีกนะค๊าบบ

2. simon170

simon170 New Member Member

11
    0
    0
    ตกน้ำไม่เห็นเป็นไรเลยขับรถแนวนี้สุดยอดอยู่แล้วครับทั้งใจแล้วก็ฝีมือแต่ผมว่าจะเอามาใช้ตอนเกิดเหตุฉุกเฉินได้เนาะเวลารถหมุนตอนถนนเปียกจะได้ไม่ตกใจแก้ไขเอาตัวรอดได้

3. Ken

Ken New Member Member

12
    0
    0
    มดดำก้ระวังๆหน่อยอย่าซิ่งมาก(อิจฉาอ่ะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้