ถามเรื่องกระจกมองข้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย cannabis, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    พอดีว่า รถน้าผมเป็น B14 กระจกมองข้างด้านซ้ายมีปัญหา เหมือนเฟืองมันแตกหรือหัก ไม่ทราบว่าจะมีอะไหล่เปลี่ยนไหม ต้องเปลี่ยน ทั้งกระจก หรือ เปลี่ยนซ่อมเฉพาะเฟืองได้
    แล้วถ้้า เปลี่ยนทั้งอัน อยากทราบราคาด้วยครับ ว่า จะมีใครขายแยกไหม หรือคู่ครับ รบกวนช่วย ตอบด้วยนะครับ

2. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    B 14 ไปไหนกันหมดอ่ะค๊าบบบบบ

3. cannabis

62
    0
    6
    ยังรอคำตอบอยู่ครับ

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    หาอะไหล่มือสองอะค้าบบบบ

ราคารอพี่น้องหน่อย

ของผมก็พังมาหลายรอบละ ปล่อยไว้ อิอิ

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ง่ายสุดคือเปลี่ยนมืองสองคร๊าบบบบ...
    เซียงกงน่าจะมี ราคาไม่น่าเกิน 1300 ต่อหนึ่งข้าง แล้วแต่สภาพ และ spec ของรถ...
    ส่วนราคาไม่เกิน 1300 เนี่ย เป็นกระจกไฟฟ้า สามารถพับได้นะครับ...

แต่ถ้าจะซ่อมแค่เฟืองก็คงต้องรื้อออกมาแล้วนำไปให้โรงงานกลึงใหม่ค๊าบบบบ....

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เคยซื้อที่บางนา 1,000 บาท

ข้างซ้ายข้างเดียว

ตอนนั้นขี้เกียจเอาไปทำสีเลยเลือกสีดำมาครับ

7. ek_

ek_ New Member Member

84
    12
    0
    เฟือง หัก เหมือนกัน

ใครหาเฟืองได้ บอกด้วย

8. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ที่ซื้อ เฟือง

ใคร รู้บ้าง

9. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ใครรู้ๆๆ

10. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    ผมว่ามือสองเชียงกงน่ะโอแล้วล่ะครับ ตรงรุ่น ถ้าจะหาแบบเทพก็รอบอยนะครับ

11. cannabis

62
    0
    6
    เพิ่งจะได้เข้ามาดู ขอบคุณมากนะครับ สำหรับทุกคำตอบ สงสัยคงต้องไปเดิน หาเวียงกง อย่างว่าแหละ ครับ ถ้าได้ ของเมื่อไหร่จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ แซงคิว อิอิ

12. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    หาได้ไวๆนะครับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้