+++พี่ ๆ น้อง ๆ ดูกันครับ...โดนพวกแม่งทำจนได้ครับ....เซ็ง.... +++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BiggyCat, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ==> http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=7477397#post7477397

ผมไม่รู้ว่าจะอะไรกันนักหนา....

อ่านแล้วมีความเห็นอย่างไรก็โพสไป....

ST มีแต่บวกให้... เราเองก็มา บวก ให้ทุกท่าน....

แต่ไอ้เวรนี่ มันมาลบ... ยังเสือกมาด่ากรูอีก...เซ็ง..ไอ้พวกส้นตีนจริงๆ....

ขอโทษชาว ST ด้วยนะครับ....หากเห็นว่าไม่เหมาะสม...

รบกวนปิดกระทู้ไปได้ครับ....ขอบคุณมาก...
    :mad:

พงศ์ธร, J-dayTT140, sunny_green และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ลบได้ก็บวกได้ครับ บวกให้หายตันไปเลย...ย

B14er และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  3. BiggyCat

373
    266
    0
    ขอบคุณครับ....:D

นัทb14 ถูกใจสิ่งนี้
  4. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    อย่าไปสนใจเลยครับ เราหามิตรภาพกันต่อไป ใครไม่อยากมีมิครภาพก็ช่างเค้าครับ

EGR ถูกใจสิ่งนี้
  5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    +++ ไป ตันก็จะบวก

6. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    อิอิ พวกคนที่อิจฉาอ่ะครับ

เห็นพวกเรามีอะไรเล่นสนุกกัน

คนคิดดีทำดีจิตใจก็เป็นสุข คนคิดไม่ดี จิตใจก็เป็นทุกข์

ทุกข์นั้นก็ตกอยู่ในจิตพยาบาทของตัวเขาเองนั่นแหละครับ

ส่วนเรา จิตใจสบาย ใครก็ทำอะไรเราไม่ได้

ksaEK97 และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  7. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :D:D:D:D:D
    คนที่ลบได้ขนาดนนั้น คะแนนไม่น้อยน่ะนั่น

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  8. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไม่ต้องไปสนใจอะครับ ... มันลบได้ เราก็บวกได้

9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ไม่ทราบดูยังไงครับ ว่ามานลบไปกี่คะแนนอ่ะครับ

10. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    ว่าแล้วบวกให้เลย

ksaEK97 และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  11. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    อืมนั้นอะดิ
    ปล่อยมันไปเถอะครับอย่าไปใสใจกับมันเดี่ยวมันก็เลิกไปเอง

12. BiggyCat

373
    266
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านครับ....

ที่เป็นกำลังใจ และมิตรภาพอันดีงามที่มอบให้ผมครับ....

ข้าน้อย...ขอน้อมรับไว้อย่างสุดซึ้งครับ...ทุกๆท่าน.....

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  13. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113

ฮึม... คนเกียจ กันเป็น เข่ง
    มันก็โง่ น่ะครับ

55 ว่าไหม

สร้างเรื่องได้ตลอด
    คลับโน้น คลับนี้

บอกตรง ๆ ครับ ได้แค่สะใจ
    แต่มัน ไม่ฉลาด :D

14. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ถ้าบวกได้ 100 ลบได้ทีล่ะ 50 คร๊าบบบ

15. ปล่อยมันไปเถอะครับพี่น้อง ได้บุญครับ

16. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เวรต้องระงับด้วยการไม่จองเวร แต่มันบ่อยก็คงต้อง... เห้อๆ
    สู้ต่อไปคร๊าบบบ... BiggyCat อิอิ...

17. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    ทำเป็นมองไม่เห็นละกัน คิดซะว่า เค้ามาขอแบ่งส่วนบุญแล้วกันนะ พี่น้อง
    เค้าจาได้ไปเกิดใหม่ ชาติหน้าจะได้เกิดเป็นคนกะเต้าซักที

BiggyCat และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  18. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ลบได้เด่วก้อบวกใหม่ค้าบบบบ

19. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    555 เออ มีงี้ด้วย

20. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    ช่างแมร่งเหอะค๊าบบ
    บวกใหม่ไปเลย
    :D:D:D

21. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มันลบได้ ป๋มก้อ.....บวกได้

เพราะฉะนั้น ++++บวก กระแทกเข้าไปเลยคร้าบบบบบบบ ................. อิอิ

22. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    พวกแมร่งลบได้ พวกผมก็บวกได้ครับ
    ช่างหัวแมร่งมันครับ อย่าไปสนใจครับ
    พวกเหี้ย ๆ มันทำได้ดีที่สุด ก็แค่นี้หล่ะครับ
    ไอ้พวกกุ๊ย พวกสวะ แบบนี้ เวลามันมาทำ
    แบบนี้ แล้วพวกเราไปใส่ใจกะพวกแมร่ง
    พวกมันก็ยิ่งได้ใจ ยิ่งมันส์ ครับ เฉย ๆ ไว้
    ให้พวกแมร่งสติแตกไปเองดีก่า ครับ
    ขี้เล็บขบที่ตีน ของผมนะ ยังประเสริฐ
    และ ยังมีค่ามากกว่าชีวิตพวกมันเลยครับ

BiggyCat, ksaEK97 และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  23. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    คิดมากเด๋วเยี่ยวเหลือง

ยังไงเราก็บวกกันให้เหมือมเดิม

แถมหนิมหนมกันมากขึ้นด้วย

555+++++++++

BiggyCat และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  24. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แหม ถูก จายยยยยยย วัยรุ่นจิงๆ :D:D:D:D

25. BiggyCat

373
    266
    0
    ถูกใจมากครับ ท่าน SuperTI ขอบคุณคร๊าบบบบ....
    คิดเหมือนกันเลยครับพี่ติ่ง....:D

26. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    :D:D:D:D:D ถะถะถะถะถูกต้องนะคร้าบบบบ

BiggyCat และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  27. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    สงสัยโรคจิต คิดว่าคะแนนที่โชว มันมีค่าเหมือนเงินทอง 55+

ผมว่าปล่อยมันเถอะ สงสัยป่านนี้ นอนยิ้มฝันหวานละเมอ กอดส้นตรินใครอยู่แล้วมั้ง ดีใจได้ลบคะแนน อิอิ

NEXTWEEK, ksaEK97 และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  28. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    อย่าไปคิดมากคับ บางคนทำอย่างงี้แล้วมีความสุข ก็ปล่อยให้ทำไป ถือว่าเราได้ช่วยให้คนได้ปลดปล่อย :D :D

29. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    อย่าไปกลัวครับ
    ยังไง ก็ จะ ช่วยบวกให้ครับ
    แต่ บวก อย่างไร ครับ
    สอนให้ หน่อยครับ
    จะบวกให้ ทุกครั้งเลยครับ

NEXTWEEK, ksaEK97 และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  30. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    เอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เอาอีกเอาอกี มันส์โคตรคร้าบบบบบบบบบ ชอบๆๆๆๆ:D:D:D

BiggyCat และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้