แจ๊คป่าว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปดูรูปในกระทู้นึงมา ดูคล้ายๆว่าจะเป็นสมาชิก โรเวอร์เราป่าวหน๋อ

ผมทายว่าเป็น นายแจ๊ค ลำพูน นะ เพื่อนๆว่าคล้ายป่าว

2. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    คล้ายมั๊กๆๆ...
    อีกคนคล้ายบี๋..ไม่รู้ทำรายกันอยู่...
    เห็นแต่สาววๆล้อมเต็มไปหมดเลยย...
    55

3. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    เข้ามา confirm ให้ครับว่าไม่ใช่คร้าบ
    ผมหล่อกว่านี้เยอะ
    ว่าแต่พี่ทูจะพาผมไปเที่ยวแบบนี่เมื่อไหร่ครับ อยากไปๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้