จะเอาเกียร์d4d3000ชนเครื่อง 1 เจโบได้หรือเปล่าต้องทำอย่างไรครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย wongpadoo, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wongpadoo

wongpadoo New Member Member

34
    0
    0
    ผมจะเอาเกียร์d4d3000ชนเครื่อง 1 เจโบได้หรือเปล่าต้องทำอย่างแต่ตอนนี้ผม
    ชนกันเครื่อง 2 เจไม่อยู่ครับ ผมกำลังจะเป็นเป็นเครื่องเจโบครับ ตอนนี้ ผมใช้หวี
    คลัส 2 ชั้นและใช้ผ้าคาบอนอยู่ครับ ถ้าเปลี่ยนเครื่องเป็น เจโบต้องเปลี่ยนอะไร
    บ้าง (ส่วนใหญ่ขับอยู่ในตัวเมืองเป็นหลัก) ขอเดิมไหวไม่ครับ หรือต้องเปลี่ยน
    ใช้ผ้าทองแดง และต้องใช้กี่ก้อนครับ (กลัวขาเดี้ยงครับ) มีอะไรก็ช่วย ๆ ออก
    ความคิดเห็นด้วยนะครับพี่น้องครับ

2. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ของผมใช้หล่อหัวหมูใหม่ เลยครับ

3. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    รอดูผู้รู้ต่อครับ

4. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ตามคุณ YAI เลยครับ
    เพราะรถพ่อผมทำอยู่ครับ แต่ของพ่อผมเอาเกียรของ ไมตี้ไปชนครับ
    ส่วนรถผมต้องใส่เกียรของ D4D ครับ

5. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ชนได้ครับ ถ้าไม่แฮดมาก เวลาขับก็ถนอมๆมันหน่อยนึงล่ะกันครับ เกียร์ดีเซลมันไม่ยาวอย่างเบนซิล

ปล.แต่เกียร์วีโก้ลูกเท่าเกียร์เจเลยนะครับ แล้วจับชนได้เลยแปลงนิดเดียว :p:p:p

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เมื่อวานไปช๊อปปิ้งที่เชียงกงเวิล์ด เกียร์เจไม่โยงลูกละ 20,000 ครับอุปกรณ์ครบสภาพ 90 % สวยงามมาก
    เกียร์โยง 28,xxx อันนี้สภาพนางฟ้าสวยจิงๆครับ สำหรับคนที่สนใจอยากแอ๊ดแรงๆ ลองไปหาดูได้ครับ

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ยางไม่มีใครถามเลยแก5555555555555

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แรงม้าเพิ่มอีกเท่าตัว ลองคิดดูว่าไหวได้แค่ไหน
    ถ้าใช้เจโบเดิม ใส่เกียร์อ้อโต้ก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้