สอบถ้ามครับสวิสเรือนไมอยุตรงไหนครับวิ่งแล้วก็ยังสูนเลขไม่วิ่งครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เบีย หนูน้อยแฮมเตอร์, 6 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถ้ามครับสวิสเรือนไมอยุตรงไหนครับวิ่งแล้วก็ยังสูนเลขไม่วิ่งครับ

1. ดูตัวรถหน่อยสิคับ

2. ตัวรถครับ

3. ตัวเครืองครับ

4. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    ไม่เหมือนไมล์ตรงรุ่นเลย

5. ไมล์ไม่ตรงรุ่นสัญญาณไม่ครับคับ ^^^ แต่ก็สวยแล้ว

6. พวงมาลัยก็แปลงมานะทั้งคอเลย

7. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    เห็นปุ่มไฟผ่าหมากก้แปลกๆ

8. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    Mile mazda 626 ttl 1988 ชัดเจน เคยใช้ครับ จำได้เลย

ต้องให้ช่างไฟแปลงเซ็นเซอร์ ไวร์สายระบบความเร็วให้ใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้