สรุปมีชุดซ่อมดิสเบรคหลังครับ เทียบเอา แต่จานเบรคผมยังคงไม่เดิม ใช้ของ ac 94 จำได้ๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 9 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สรุปมีชุดซ่อมดิสเบรคหลังครับ เทียบเอา
    แต่จานเบรคผมยังคงไม่เดิม ใช้ของ ac 94 จำได้ๆ

1. Kik Jathupat

Kik Jathupat Guest

0
    0
    0
    จาน 94น่าจะต้องแปลงรูน๊อตล้อป่าวคับ

2. รถผมใช้รู 1/114.3 ครับจานหน้าใช้พรีลูด

3. ใหม่แล้ว. ....

4. ทำรูน๊อตและขยายพื้นที่จับ คาลิปเปอร์เบรคหลังเพิ่มขึ้นครับ

รถวิ่งอะไหล่. เจียรจานแป๊บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้