ไม่ยอมติดเลย จอดนานเกินสิบวัน ใด้มาซ่อมตลอด

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kittipas Chamnongnok, 14 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ยอมติดเลย จอดนานเกินสิบวัน ใด้มาซ่อมตลอด

1. เป็นรัยอ่ะ ของผมสตาททีเดียวติด

2. น้ำมันหมดด้วย จอดนานด้วย

3. เติมไป700 ยังไม่ติดเลยคับ

4. ไปดูแบตพี่

5. จอดนานต้องไปเชคแบตก่อน

6. สตร์าทใด้ยุนะครับ

7. ดูตรงใหนอีก พอแนะนำผมหน่อยครับ

8. ก็สตาดติดแล้วต่อไปไปดูใดชาดต่อไปก็ไดสตาทครับ

9. พี่ต้องถอดแบทไปชาดก่อนครับ

10. ขอบคุณพี่มาก อันไม่รุ้จริงครับ ช่วยใด้เยอะเลย

11. ถ้าแบตเตือนก็เปลี่ยนใดชาดเลยครับ มือสองก็มี บิ้วก็มี

12. ปั้มติกหัวฉีด

13. อยากเปลี่ยนปั้มติกยุครับ

มันใช้หัวเทียนเกี่ยวใหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้