ใครพอหาอะไหล่เครื่องรุ่นนี้ได้บ้างไหม #แหวนลูกสูบ #ประเก็นเสือสูบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Opp Oop, 15 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Opp Oop

Opp Oop Guest

0
    0
    0
    ใครพอหาอะไหล่เครื่องรุ่นนี้ได้บ้างไหม
    #แหวนลูกสูบ
    #ประเก็นเสือสูบ
    ช่างบอกว่าเครื่องนอก ใครพอรู้บอกมั้งนะครับ

2. B16 เทคเล็กปะครับ เครื่อง EF

3. ตัวนี้ล่ะครับ พอจะมีอะไหล่มั้ยครับ พวกประเก็น สั่งจากที่ไหนได้บ้างครับ

4. B20A หายากหน่อยครับ แต่ปะเก็นไม่แน่ใจว่า ใช้ของ ZC แคมคู่ ได้หรือเปล่า เพราะฝาคล้ายๆกัน

5. ของผมเองเครื่อง B18A ยังหาไม่ได้เลย ^^

6. คิดหนักเลยแบบนี้ พอดีเครื่องเยิ้มพอสมควรเลยครับ อยากให้เครื่องแห้งๆ มีวิธีอื่นทำได้ไหมครับ

ปะเก็นตัวไหน ลองโทรถามที่ร้านเขาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้