จอดหลายเดือน ขับออกมาต่อภาษี พรบ งอแงซะละ เอ็งอยากเปลี่ยนเจ้าของรึไง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Vertex Sahawongwattana, 7 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    จอดหลายเดือน ขับออกมาต่อภาษี พรบ งอแงซะละ เอ็งอยากเปลี่ยนเจ้าของรึไง

1. เปงไรคับ

2. ไม่ดื้อไม่งอแง แค่กล่องพังไปทีเดียว 5555

3. อ้าว Pajero พึ่งเจ๊งเหรอครับ

4. ของผมขับอยู่ดีๆ เครื่องดับตอนกำลังวิ่ง เข้า N แล้ว start อยู่ 2 รอบก็ไม่ติด

ปล่อยไหลเข้าซ้าย ถอดลิ้นหน้า รอกระบะมาลากเข้าบ้านอย่างที่เห็น

เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าเช็คดู ดีที่ยังไม่ออกต่างจังหวัด

5. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    หายไวๆนะครับ

สรุป หาสาเหตุไม่เจอครับ ทำเอง งง อยู่ 2 วัน

ผ่านไปอีก 5 วัน ช่างมาดูให้ start แช๊ะทีเดียวแบบ เครื่อง DIESEL เลย มันเดินเรียบ ปกติทุกอย่าง

เป็นโรคกลัวช่าง - -'

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้