สอบถามๆๆครับรถผมวิ่งกว่าจะเปลี่ยนเกียร์แรก รอบเกือบ4ครับ. เป็นเพราะอะไรครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Wasun Trang, 29 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasun Trang

Wasun Trang Guest

0
    0
    0
    สอบถามๆๆครับรถผมวิ่งกว่าจะเปลี่ยนเกียร์แรก รอบเกือบ4ครับ. เป็นเพราะอะไรครับ

2. Tawatchai Phanit

Tawatchai Phanit Guest

0
    0
    0
    เกียอะไร

3. ถ้าเกียร์ออโต้เริ่ม พัง

4. สายดึงเกียหย่อนหรือป่าวถ้าA/Tถ้าไม่ก็เตรียมเสียตัง

5. น้ำมันเกียได้เปลี่ยนบ้างป่าว

6. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    เข้ามาถามคำถาม แล้วหายเงียบ อีกหน่อยก็จะไม่มีคนช่วยตอบนะ

7. Wasun Trang

Wasun Trang Guest

0
    0
    0
    พอดีไม่ค่อยได้เล่นเฟสครับพี่

8. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    ลองตั้งสายคิ๊กดาวน์ดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้