พี่ๆครับสอบถามหน่อยเครื่องตัวนี้ตั้งรอบเครื่องยังไงครับ...พอดีรอบเครื่องมันสูงมากประมาน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นายต้อง คุณชาย หัวเตียน, 6 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับสอบถามหน่อยเครื่องตัวนี้ตั้งรอบเครื่องยังไงครับ...พอดีรอบเครื่องมันสูงมากประมานสองพันรอบอะครับ

1. Tawatchai Phanit

Tawatchai Phanit Guest

0
    0
    0
    อยู่ด้านหลังกรองอากาศมีตัวปรับรอบสีดำๆคับ

2. Mr'Jo Chanawong

Mr'Jo Chanawong Guest

0
    0
    0
    ตรงไหนพี่ พอเหนแต่ตัวปรับรอบแอร

3. Mr'Jo Chanawong

0
    0
    0
    อยุ่ด้านขวา แต่หาตัวปรับรอบธรรมาดาไม่เจอ

4. Mr'Jo Chanawong

0
    0
    0
    มีรุปไหมครับ

5. Mr'Jo Chanawong

0
    0
    0
    มันตัวเดียวกันกับรอบแอร์ปะครับ

6. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    อากาศมันเย็นเครื่องมันคิดถึงบ้าน 5555 อากาศยิ่งเย็นยิ่งเร่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้