สอบถามเพื่อนสมาชิกครับใครมีคอล์ยแบบนี้ไหมครับ ราคาไม่แรงติดต่อมาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ธีรภาพ อุณพันธุ์, 13 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเพื่อนสมาชิกครับใครมีคอล์ยแบบนี้ไหมครับ ราคาไม่แรงติดต่อมาหน่อยครับ

1. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากมันไม่ค่อยเสียนะครับ มีให้ลองครับ ถ้าอยากลอง

2. ผือสนคับ45000คับ

3. ต่อคอยย์แยกแบบอื่น ไม่ได้เหรอครับ เช่น msd ไรงี้

4. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คแผงไดโอด ในไดชาจ์ต ดูครับ ถ้าไดโอดไหม้ จะทำให้เครื่องกระตุก เหมือนกันครับ

5. Mr'Jo Chanawong

Mr'Jo Chanawong Guest

0
    0
    0
    ผมก่ก่ตุก รถไม่มีกำลัง เร่งออกก่กระตุกครับจอดไฟแดงเหมือนเครื่องจะดับ ช่างบอกเปนที่จานจ่าย มีสิทธิเปนไปได้ไหมครับ

6. ผมกำลังจะถอดครับ พอดีจะเปลี่ยนไปใช้ MSD SS ช่างบอกใส่ได้

7. ใส่ของมาสด้าเอาก็ได้นะคับ 323/626 จำไม่ได้และพี่ในคลับเคยบอกไว้

ผมมีครับ. 450พร้อมส่ง เคอร์รี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้