เอาโปรแจคแดงๆมาฝากคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย oa556, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    พอดีนั่งทำโปรแจคแดงๆเองเลยเอามาให้ดูกันว่าเป็นไงบ้าง คร๊าบพี่น้อง

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ผ้าแท้เปล่าครับ ทำมาแพงเปล่าครับโอ๊ะ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สวยดีครับ

4. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    เหมือนกันเลยครับ รถขาวเบาะแดง แผงข้างแดง แต่ผมไม่ได้หุ้มเบาะหลังแบบว่าเสียดายตุ๊แกครับ

5. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    555

รุ้สึกว่าเบาะหน้ามันจาดำไปนิสสส นะคับ ไปทำไรมา อิอิ

ล้อเล่นน่ะ สวยดี

6. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    วันก่อนก็เห็นรถคุณโอ๊ะ แต่ว่าไม่เห็นข้างใน ฟิลม์มันบัง....

7. oa556

142
    0
    0
    เห็นที่ไหนหรือคับ อุส่าซุมอยู่ไม่ค่อยได้ไปไหน
    ส่วนที่เบาะดำๆก็เพราะลงไปภูเก็ตบ่อยไปหน่อยอะก้าง อิอิอิ

8. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    สวยครับ แล้วเบาะเก่ายังอยู่มั๊ยคับ อย่าทิ้งนะมีค่า เพียงคุณเขียนชื่อที่อยู่ ส่งมาชิงโชครางวัลใหญ่ 5555+

9. ของดีๆ ทำเสียหายของหมด

ของดี ทำเสียของหมด ลาว ชิบหาย เบาะหน้าก็ ของปลอม

10. oa556

142
    0
    0
    ขอโทษนะคับพอดีที่บ้านไม่รวยอะคับมีปัญญาแค่เบาะก๊อปก็พอแล้ว แล้วที่ผมทำก็เพราะผมชอบ แล้วแค่ความชอบของแต่ละคนคับ และอีกอย่างไม่ต้องกลัวหรอกคับ login มาเลยก็ได้คับไม่ว่ากันหรอก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2008
  11. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0

ความชอบ กับกำลังทรัพส่วยตัวอะ แบบนี้แถวบ้านเรียกไรหว่า..........(คงไม่ได้หนักหัวใครนะคับ)
    หนังสือสมบัติผู้ดีอะ เล่มมะกี่ตังซื้อมาต้มกินซะบ้างนะจาได้ซึมซับเข้าสมอง:D:D

12. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    ใครมาแกล้งพี่โอ๊ะ

13. -bank-

-bank- New Member Member

16
    0
    0
    สวยดีอ่ะคับพี่

14. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    อย่าไปสนใจมันครับโอ๊ะ ไอ้พวกนี้มันมีปมด้อย ชอบเรียกร้องความสนใจ

เออ ว่าแต่ผ้าเก่าสีอะไรอะ เก็บเอาใว้หุ้มเท้าแขนได้อีกนะ

15. CM_blacksheep

CM_blacksheep New Member Member

33
    0
    0
    คนโง่อะคับ อะไรก็แท้ บ้า

16. พวกโรคจิต อย่าไปสนใจมันครับ เราทำแล้วพอใจเราก็พอแล้ว แต่ในสายตาผมสวยนะครับ เป็นตัวของตัวเองดี

17. oa556

142
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนคับ

18. jom_rachan

jom_rachan New Member Member

28
    0
    0
    อย่าไปถือสามันเลยครับ....ไอ้พวกตัวเหี้ยพวกเนี้ย.....คนเค้าจะใช้ของแท้ของปลอมไปหนักกระบาลพ่อมึงหรอ...กับอีแค่ตีตราว่า JAPAN ดันเสือกมาบอกว่าของมึงแท้......รวยแต่โง่อย่างมึงกูเห็นมาเยอะแล้ว...แต่งรถแม่งโครตลาวเลย...(ขอโทษที่ใช้คำพูดแรงไปนะครับ...แค่ไม่ชอบที่ใครมาดูถูกคนอื่น)

19. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ก็ว่ากันไป ครับ

20. Q-U-I-K

Q-U-I-K Member Member

141
    0
    16
    งามได้ใจจิงเลยพี่

21. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    สวยงามครัย

22. PK4190

PK4190 New Member Member

12
    0
    0
    คนที่ชอบแต่งรถย์พอได้ทำรถย์ก็มีความสุขด้านจิตใจครับ อย่าไปฃีเรียสกับคำพูดคนอืนครับ

23. AUNNNN

AUNNNN New Member Member

29
    0
    0
    สวยครับผมชอบ ใครจะว่าไงช่าง แมร่ง มันครับ ก็รถกรูแล้วไง

24. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    นิ่งดีครับ ใช้ความสงบสยบความเคลื่อนไหว อิอิ :D
    สุภาพมากครับ ขอชม

25. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    เนื้อผ้าสวยมากๆครับ เทียบได้ใกล้เคียงแท้มากเลยครับ หาได้ที่ไหนหรอครับ บอกเพื่อนๆหน่อยจิครับ จะได้สวยๆหล่อๆกันตรึมล่ะคราวนี้ สวยครับ สวยๆๆๆๆ

26. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ผมว่าเนื้อผ้าสวยดีนะ ม่ายเห็นจะลาวเลย

27. num-eg3d

num-eg3d New Member Member

23
    0
    0
    แผงข้างสวยอ่า ...

เนียนโคตร

28. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0
    เว๋ยๆ สวยๆได้ใจเลยพี่
    ใครมาปวนหว่า กวนจิงๆไม่แน่นี่หว่า
    ตัวๆป่าว ถ้าเข้ามาอีกแล้วข้องใจเจอกัน อิอิ

29. woot0013

woot0013 New Member Member

7
    0
    0
    ทำที่ไหนมาคับ...ราคาประมาณเท ่าไหร่....ขอลายละเอียดหน่อยคับ...อยากทำบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าคับ

30. oa556

142
    0
    0
    ซื้อผ้ามาทำเองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้