หวัดดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ :)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ชื่ออู๋นะครับ

ได้รถมา ก.พ. 50 ครับ กว่าจะรวบรวมชิ้นส่วนต่างๆ จนทำสีเสร็จนี่ก็ปาเข้าไปปลาย ส.ค. 51 แล้วครับ
    ปีกว่าแหน่ะ เหนื่อยเลย อิอิ ขับรถหลากสีอยู่ปีนึงได้ อิอิ
    ไว้มีโอกาสจะขอไปร่วมมิตติ้งที่ปั๊ม ปตท ตรง กม. 2 ด้วยคนนะครับ...อิอิ

ไว้เจอกันครับ ^^

ปล. มีรูปจากวันนั้นถึงวันนี้ให้ดูด้วยนะครับ เปลี่ยนไปเยอะพอควรเลยครับ

2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    สีเหมือนกันเลย.... d[^_^]b

แล้วไงเข้ามาเจอกันหน่อยนะครับ ศุกร์หน้า

เห็นแว๊ปๆนี่คงต้องมีทักผิดคันกันบ้างแหละ 555+

3. scoupe#162

scoupe#162 New Member Member

11
    0
    0
    ช่างเหมือนกันได้ใจจริงๆ คับเนี่ยะ...แจร่มดี

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    สุด ๆ .. สวย ๆๆๆ

5. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เสร็จซะที่นะครับคุณอู๋ สีส้มเหมือนตาเกตเลย... ศุกร์หน้าเจากันครับ

6. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...555 ตาเกด เจอฝาแฝดเข้าให้....:D

7. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    สวยจังครับ ทำให้คิดถึงเจ้าแพนด้าเพื่อนเก่าของผมเลยอะ น่าจะหมดไปหลายอยู่นะเนี้ยเพราะเดี่ยวนี้ของแพงขึ้น แต่ถ้าใจรักเท่าไหร่ก้อสู้ๆๆๆๆใช่มะคับ

8. liarman

126
    0
    0
    สีเดียวกันกับคุณเกตเลยเหรอครับ ชักอยากเห็นแล้วสิ ^^
    อ่อ เมื่อคืนนี้ขับผ่านเทคโนบางกะปิ เจอสตาเลทสีเหลืองคันนึงด้วยกำลังออกจากปั๊มฝั่งตรงข้าม :)
    ไม่รู้เป็นเพื่อนๆพี่ๆในคลับป่าว :)

รู้สึกดีใจทุกครั้งที่เจอ 71 ด้วยกันเลยครับ ไม่ว่าจะแต่งหรือไม่แต่ง เป็นต้องขับไปอยู่ใกล้ๆกัน ไม่รู้คนอื่นเป็นแบบนี้มั้ย
    แต่ผมเป็น ฮ่าๆๆ สงสัยเป็นเอามาก :)

ไว้เจอกันที่ปั๊มนะครับ ศุกร์หน้าๆ อิอิ

9. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ไปได้ ลิ้น หน้า มาจากไหน งับ .. สวย ๆ

10. liarman

126
    0
    0
    พี่อุ๋ยจัดให้น่ะครับ :)

สนใจติดต่อพี่อุ๋ยได้ครับ มีอยู่อีก 2-3 ชิ้น

11. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    รถน้องชายพี่อุ๋ยเองคับฝากไว้ในคลับด้วยนะ

:Dทำสีนี้ไว้สองคัน ไว้อีกคันเสร็จจาเอาไปมี้ตติ้งด้วย ปลสเกิตมีอีกสองอันนะก้อปจากของแท้ LIVE SPORTJAPAN. ใครสนใจไปดูศุกร์นี้ได้คับ

12. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    อยากไปเจอพี่ๆ บ้างจังครับ

คงสนุกดี *_* รถไม่หล่อไปด้วยได้ไหมครับ

13. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    หวัดดีครับอู๋

เสร็จซะทีเนอะ แหมสวยสมแก่เวลาปั้นจิงๆ รถสวยทั้งพี่ทั้งน้องเลยวุ้ย
    เดี๋ยวต้องไปหา71มาปั้นบ้างซะแร้ว ไปmeetingทีไรไม่ค่อยเจอ82เรยย:cry::cry::cry:

14. liarman

126
    0
    0
    ไม่เจอพี่เก่งนานแล้วนะครับ ศุกร์นี้เจอกันๆๆๆๆพี่ รถผมเป็นสีเดียวกันแล้วอ่ะครับ ค่อยกล้าไปเจอเพื่อนๆพี่ๆหน่อย :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้