เซรงโคตรคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย sucka, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sucka

sucka New Member Member

14
    0
    0
    โดนสอยสปอตไลต์ไฟเหลืองไปพี่ ที่ที่จอดรถbtsหมอชิต แม่ม อ่านหนังสือกลับดึกหน่อย โดนเก็บเลย จอดมา 2 ปีกว่าไม่เคยโดน มาโดนเอาเมื่อวาน แม่ม ทำกันได้ ฝากเพื่อนๆที่ไปจอดระวังทรัพย์สินด้วยนะครับ ผมจอดเข้าซองติดกับอู่จอดรถไฟ ค่อนข้างมืดเวลากลางคืน ฟาดเคราะไป

2. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ทำใจได้ก็ดีแล้วครับ โกรธไปก็เท่านั้น เจ็บใจก็พอเข้าใจ แต่ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายก็แล้วกัน หาของได้ถูกๆ แล้วกลับมาหล่อไวๆนะครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  3. GolfDC2

GolfDC2 New Member Member

50
    1
    0
    น่ากลัว เมื่อก่อนผมก็จอด

แต่ตอนนี้จอดที่ทำงานเลย

ทหารไทย...อิอิปลอดภัย

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  4. king

king New Member Member

86
    3
    0
    เซ็งแทน ครับ........

เลว จิง ๆ ๆ

5. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    เงียครับพวกไม่มีสะตังยังไม่พอศักกดิ์ศรีไม่มีตะหาก เสือกอยากแต่ง บางคนไม่มีเค้าก็แต่งตามกำลังทรัพเค้า พวกนี้แม่งน่าตัดมือแม่งทิ้ง
    โกรธแทนมากมาย อบ่างนี้เรียกโจร 550 ชัดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้