อยากได้ cabu 310 ครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย omori_17, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. omori_17

omori_17 Guest

0
    0
    0
    ตอนนีรู้สึกอาการไม่ค่อยดี เดินเบาไม่ได้ต้องจูนรอบสูงเพี่อไม่ให้มันดับ (ไปหาหมอมาแล้วหลายอู่เค้าบอกว่าสปริงหรืออะไรข้างในมันเสียอะ) อยากหา cabu ใหม่ หรือ webber ที่สามารถจูนเจ้ากับเครื่องได้ หรือ ใคร รู้จักอู่ที่ปราบอาการ นี้ได้ ช่วย add มาบอกด้วยครับจักเป็นพระคุณอย่างสูง สงสารพี่เค้าอะครับ ซดน้ำมันเป็ว่าเล่นเลยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้