จะเปลี่ยนหลอดไฟหน้ารถครับ พี่ๆแนะนำหน่อย B14 นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    พี่ๆครับ หลอดไฟใหญ่ หน้ารถเนี่ย ถ้าเปลี่ยน ต้องซื้ออะไรบ้างครับ แล้วเปลี่ยนแบบไหนดี ยี่ห้อไหนดี อ่ะครับ ไม่ค่อยรู้อ่ะครับ แล้ว osram omni knight นี่ดีหรือเปล่าครับ อ้อ ถามพ่วงอีกอย่าง กระจังหน้าตาข่าย ของ B14 เนี่ย หาซื้อร้านไหนได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

2. w2000

w2000 New Member Member

103
    7
    0
    กระจังแต่งของ B14 รุ่นไฟตาเพชร เวลาไปซื้อต้องหาเป็นชื่อรุ่น B15 ครับ คลองถม วรจักร ...

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    เอ่อ ของผมB14 แต่ไฟหน้ายังไม่ตาเพชรนา แล้วราคาเท่าไหร่อ่า

4. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    คลองถม วรจักร ไม่น่าจะถึงพันค๊าบ เเต่กระจังของ Lucino ของเทพ ราคาเทพ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้