ใครว่างมั่ง กินเหล้ากันเถอะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    แฟนไม่อยู่สิบวันครับ ใครว่างขอเจอนอกรอบหน่อยครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    กิน ที่ไหนดี พี่ ลองโพส ร้านไว้เลยคับ ในคัลบนี้ คอเหล้าเยอะ 5555

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่กินเหล้าแต่ชอบเม้าส์ครับ

แค่ดมก็เมาแว้วผมอ่ะ

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอยืมหน่อยนะโอมห์

ไม่กินเหล้าแต่ชอบเม้าส์ครับ
    แค่ดมก็เมาแว้วผมอ่ะ

ถ้าเป็นวันหยุดก็ไปด้วย ไปนั่งฟังนายบี๋ เม้าส์

5. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ฮ้าๆๆๆๆๆ.แมวม่ะอยู่...

ฮ้าๆๆๆแมวม่ะอยู่หนู.แอบเที่ยว....หายไปไหนนานเลย..
    เดี๋ยวนี้แถวบ้านเราเจอโรเวอร์623..2-3คันแน่ะสีเขียวกับน้ำเงิน...
    และแถวเมืองทองก็2-3คันอ่ะ.. มันชักมีคนใช้เพิ่มแล้ว..:D

6. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เอาดิ ร้านระฆังทอง พระราม5
    เอกเขนก ราชพฤกษ์สะพานพระราม4
    ร้านท่าเตียนหลังวัดพระแก้ว
    tositจรัญ92
    yesindeed เกษตร
    goodevening ถ.นราธิวาส

7. caba

305
    0
    0
    วันไหนดีพี่โอห์มพี่ไมโล

เอาเป็นจันทร์หน้าดีไหมครับ

8. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    พวกขี้เมา ไม่ไหวๆ
    แต่ไปไหนกับครับ

9. plakaho

plakaho New Member Member

24
    0
    0
    ไปไหนกันเหรอคับ
    เมื่อวานเห็นบี๋บนทางด่วนซักเกือบๆเที่ยงมั้ง ผมขับนำหน้าอยู่ตั้งนานจะหนีไปเที่ยวไหนเอ่ย หุหุ (คงไม่เห็นผมเพราะเมื่อวานผมขับa31 สีดำ )

10. WATrover

611
    1
    0
    สงสัยจะหนีแน่ๆ

เหยีบหนีคนอื่นเขาจนความร้อนความร้อนสะสมเลยเอามาขึ้นเมื่อคืนแน่เลยฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(รถบี๋ความร้อนขึ้นเมื่อคืนนี้อ่ะดิ):D

11. TG Rover

936
    2
    0
    หายร้อนแว้ว วาล์วน้ำตาย+เอาเซนต์เซอร์น้ำตรงวาล์วน้ำผมไปล่ะ

ดีไม่ฮีต จนฝาแตกเดี๋ยวงานเข้าก่อนแต่งงาน หุหุ

12. WATrover

611
    1
    0
    ของผมก็ใกล้แล้ว

ของผมตอนรื้อมาล้างเมื่อเดือนก่อนก็ใกล้อยู่ ห้อง ICU แล้ว มันแข็งๆ
    แล้วแตกลายงาแล้วแต่ดันล้างวันหยุดเลยหาที่ซื้อไม่ได้เลยต้องประกอบ
    เข้าไปก่อนเลยไม่ได้เปลี่ยนงวดนี้คงหาเวลาล้างวันธรรมดาจะได้เอา
    ไปเทียบกลัวซื้อผิด..:p(แต่ของบี๋ตายซ่ะแล้ว......):eek:

13. caba

305
    0
    0
    เซงว้อยรถเสีย กินเหล้าดีกว่า

รถหายเสียแล้วครับ ขอบคุณพี่โอห์ม พี่วัฒน์ พี่เจี๊ยบด้วยครับ

พี่โฮ่ ดีแล้วครับที่เจอบนทางด่วน ถ้าเจอกันที่แปลกๆ ไม่ต้องบอกใครนะ:D

14. caba

305
    0
    0
    ใครจะเปลี่ยนวาล์วนำ h23 มาเอาของเก่าผมไปให้ร้านดูได้นะครับ จะได้ไม่ต้องถอดไป

15. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    งดเหล้าเข้าพรรษามาชวนกินเหล้าได้งัยนายบี๋บาปกรรมคับ หันมาดื่มเบียร์Hinekenดีก่าไม่บาปด้วย55555
    วันจันทร์คงได้เจอกันเนอะ

16. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    นายบี๋ นัดนี้พี่ฝากไว้ก่อนสิ้นเดือนขอนัดล้างตา (พี่กบ)

17. chai5555

chai5555 New Member Member

5
    0
    0
    น้องใหม่ แต่ช่วงนี้เข้าพรรษานะครับ

18. TG Rover

936
    2
    0
    พี่บี๋ครับ เมื่อกี๊ก็ทีมเดิมนะ พี่เด่น พี่กบ พี่ไมโล น้องโอม และพี่ชัย
    กลับมา กทม ได้ยังอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้