ช่วยด้วยครับ สอนจูน WaterTemp Omori หน้าขาวไฟเขียวทีครับ ตอนนี้มั่วหมดแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย namsoprano, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. namsoprano

namsoprano New Member Member

1
    0
    0
    :cry::cry::cry:ใครเคยใช้ WaterTemp Omori หน้าขาวไฟเขียว ตัวนี้บ้างครับ ด้านหลังจะมี 3 รู สามารถหมุนปรับได้ครับ

สอนปรับทีสิครับ ตอนนี้ผมหมุนจนมั่วหมดแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2008
  2. osami

osami Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วยครับ สอนจูน WaterTemp Omori หน้าขาวไฟเขียวทีครับ ตอนนี้มั่วหมดแล้วครับ ตอบกระทู้

ของผมก็มีครับ แต่ยังต่อไม่เป็นเลยครับ สายข้างหลัง 5 เส้น รบกวนสอนต่อหน่อยครับ รุ่นเดียวกันอะครับ
    1. สีแดง
    2. สีดำ
    3. สีขาว
    4.สีส้ม
    5. สีเหลือง
    ช่วยบอกหน่อยครับเส้นไหนต่อกับอะไรครับ
    ขอบคุณครับ

3. hayazseyez

hayazseyez New Member Member

34
    0
    0
    ผมใช้ของ Toser มันมีให้ 3เส้นนะ
    ดำ - กราว
    แดง - ไฟเลี้ยง
    เขียว - ต่อกะเซ็นเซอ

ปล. มี manual ติดมารึเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้