อยากได้ Shok std ของ ES 04-05(ตาเหยี่ยว)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย V_ES, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. V_ES

V_ES New Member Member

16
    0
    0
    ใครมี Shok std ของ Es 04-05(ตาเหยี่ยว)บ้าง จะหาซื้อได้ที่ไหนจะเอามาแปลงใส่ Es02 คับ ช่วยบอกหน่อยคับ
    วี-0866618856

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง ไ ป ล ง ใ น ก ร ะ ทู้ ซื้ อ ข า ย ดู คั บ

3. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    ของผมกำลังจะถอดครับ ปี 05 เพิ่งเคลมศูนย์มาเลยครับ ใหม่ๆเลยครับ สนใจ PM มาครับ

4. V_ES

16
    0
    0
    ขอเบอร์ติดต่อได้ไหมคับ
    วี

5. V_ES

16
    0
    0
    ขอโทษคับ pm คือไรคับ น้องใหม่ไม่รู้จิงๆ สนใจแต่ไม่รู้จิงคับ
    ขอทราบราคาด้วยนะคับ จะขอบคุณมาก
    วี

6. pongz19

pongz19 Member Member

44
    2
    8
    มีครับ สภาพกิ๊บๆ เมลล์มาสอบถามได้เลยค้าบบบ
    [email protected]

7. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    เป็นการส่งข้อความส่วนตัวถึง ผู้ใช้งานท่านอื่น ครับ PM น่าจะย่อมาจาก Personal Message

ลองคลิ้กซ้ายทีเดียวที่ชื่อ ผู้ใช้งาน ที่แสดงอยู่ตรงด้านซ้ายของหัวข้อที่เค้าPostข้อความไว้ดูครับ
    แล้วจะมีเมนูแลบลงมา ให้เลือกบรรทัดที่เขียนว่า ส่งความส่วนตัวถึง....... แล้วรอสักพัก หน้าต่าง
    ที่เราเปิดอยู่ ก้อจะเปลี่ยน เป็นหน้าต่างให้เราพิมพ์ข้อความที่ต้องการส่งถึงผู้รับ พิมพ์ข้อความลงไป
    เสร็จแล้ว กด ส่งข้อความ เท่านี้ก้อเรียบร้อยครับ

8. V_ES

16
    0
    0
    ขอบคุณคับ ที่บอกจะได้รู้ไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้