ลองเข้ามาอ่านดูนะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เนื่องจากวันนี้ นั่งอ่านกระทู้ไปๆมาๆ ดันไปเจอกระทู้อยู่อันนึง เค้าถามเกี่ยวกับเรื่องของคะแนน
    ที่ติดลบเป็นสีแดง ก็เลยดูคะแนนของตัวเอง โอ้ว 100+ ก่าๆ ก็โอเค พอดูของคนอื่น โอ้วววววววววววววววววววววววววววว(ดังกว่าเก่า) หลักหมื่น หลักแสน กันทั้งนั้น
    ก็เลยเกินไอเดีย ว่าพวกเรามาแจกกันมั้งไหม :D:D ใครสนใจก็ลงชื่อลเยนะจ๊ะ เดี๋ยวมืดๆ
    จะเข้ามาแจกครับ :D:D
    ปล. หากเห็นว่าไม่สมควร ลบได้ลเยนะจ๊ะ Mod จ้า

PromoDrag, coupe4wd และ pOr [Si] ถูกใจสิ่งนี้
  2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แค่ตัวเลข ม่ะมีอะไรเทียบเท่าความสัมพันธ์ +ในนู๋ด้วนน่ะ อิอิ

So_EK, coupe4wd และ G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อิอิ

4. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่มีคนสนใจ:cry::cry:

5. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ยังไม่รู้เลยว่าทำไง 555 อย่าคิดมากๆๆ

tamako และ G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  6. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    -..-

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ............

tamako และ G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  8. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่ได้คิดมากจริงๆๆนะ :D:D
    วิธีบวก ก็กดที่ตราชั่งใต้รูปส่วนตัวเลย มันจะให้เลือกว่าเห็นด้วย หรือไม่เห็นด้วย
    ถ้าอยาก+ ก็เลือกเห็นด้วย ส่วนกรอบข้างล่างก็เอาไว้คอมเมนต์ ตัวอย่างแบบ
    +ให้พี่กอล์ฟสุดหล่อไรเงี้ย:D:D:D

10 SEC. และ tamako ถูกใจสิ่งนี้
  9. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ให้คะแนนคนอื่นเยอะๆ แล้วของตัวเองจะหมดไหมอ่ะ...บางคนเป็น 0 เลย ( เกี่ยวไหมเนี่ย.. :D )

G Type R และ tamako ถูกใจสิ่งนี้
  10. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่เกี่ยวครับ ผม+ไปตั้งหลายคนไม่เห็นลดเลยครับ:D

11. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    แล้วจะเช็คได้มั๊ยว่าใครเป็นผู้ให้หรือให้จากกระทู้ไหนครับ ถ้ามีบอกวิธิเช็คด้วยครับเพราะผมอยู่ดีๆก็มีตั้ง600กว่าคะแนนงงเลยครับ

12. G Type R

3,607
    99
    0
    รู้แต่ว่ามาจากกระทู้ไหน ส่วนใครให้นั้นไม่รู้ครับ:D
    วิธีดู ก็กด แผงควบคุมส่วนตัวเลยครับ อยู่ในแทบแดงๆ ด้านบน

13. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    ผ่านไปไม่กี่วันโดนไอ้พวกกระเทยโรคจิต ลบคะแนนซะหมดตูดเลย ตุ๊ดจริงๆอยากลบให้มันลบไป อิอิ

14. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    โอ้โฮ..คะแนนตั้ง 5628070 ..
    ของผม 2 คะแนนเองอ่ะ :confused:

PromoDrag และ G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  15. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เล่นใน rcweb มาตั้งหลายปีก็ไม่รู้หลอกครับว่าเค้าลบกันยังงัย กว่าจะรู้ตัวอีกทีผมก็แดงแป๊ดไปแล้วรวมทั้งเพื่อนๆผมในบร์อด EK ผู้ดูแลบร์อดก็แดงกันหมด ลบแล้วมีด่าอีกนะครับ ถ้าลบกาทู้ที่เราไปป่วนเค้า ไม่ว่า นี้ลบทุกกาทู้เลยครับ แต่ตอนนี้พวกผมเลยบวกให้กันทุกกาทู้เหมือนกัน จิงๆมันก็แค่ตัวเลขครับไม่ได้สนใจไร แต่มันจามาลบทำเกลือไมเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้