ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย gobom, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gobom

gobom New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับชาวคลับ SI ผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ :rolleyes: ผมชื่อ บอม ใช้ Coupe สีดำ ปี 2000 อยู่อะครับ อยู่แถวฝั่งธนฯ เคยเข้ามาดูนานแล้วแต่เพิ่งจะสมัครเพราะอยากจะ...ถามว่า
    เปลี่ยนผ้าที่แผงประตูใหม่เป็นหนังสีเนื้อจะเข้าไหมครับ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ส่วนแผงข้างหนังสีเนื้อโดนส่วนตัว ไม่ชอบครับ
    ลองหาแผงType Rหรือหุ้มผ้าBrideจะหล่อกว่าครับ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เห็นด้วยกับป๋ะป๋าน้องผิงๆครับ :D:D:D

4. type r อีกเสียง ยกใส่อย่างเดียว ก้อหล่อมั๊กๆ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มาใหม่ก็มา meeting วันที่13กันยาด้วยครับ ม่ะงั้นมีเคือง อิอิ

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ผมก็อยู่ฝั่งธนครับ แถวบางบอน

7. gobom

6
    0
    0
    type R คล้ายๆเคลฟล่ารึเปล่าครับ
    วันนี้ไปดูร้านเบาะแต่ไม่มีครับ
    ถ้ายังไงมีรูปตัวอย่างหรือร้านรึเปล่าครับ
    ตอนนี้คันครับอยากเปลี่ยนมากๆ

8. gobom

6
    0
    0
    อยู่แถวคลองสานครับ

9. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    อยู่ใกล้ๆก่าผมเลย

10. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ฝั่ง ธน เหมือนกัน

11. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

12. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับผมก็อยู่คลองสานเหมือนกานคับผมว่างๆๆก็เจอกันได้นะคับผมโต้งคับผม

13. ECU 24

510
    7
    0
    ไทอามันเป็นหมอนแดงคับผมตรงแผงประตูคราบ

14. ECU 24

510
    7
    0
    เบอร์อยู่ในบอดร์คับผมนึกว่าผมจะขับแถวบ้านคนเดี่ยวสะละ

15. gobom

6
    0
    0
    ขอบคุณคุณโต้งครับเดี๋ยวว่างจะโทรหาครับ

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    พิมพ์อธิบายยากครับ ลองมามีทติ้งดีกว่าครับ มีตัวอย่างเยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้