อุดรูฝากระโปรงท้ายกันอย่างไรบ้าง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย โป้ย <ES04>, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โป้ย <ES04>

โป้ย <ES04> New Member Member

3
    0
    0
    คือกำลังจะถอดสปอยเลอร์หลัง จะมาติดตูเป็ดแทน อยากทราบวิธีอุดรูฝากระโปรงหลังแบบเนียน ๆ คับ (มีวิธีไหนบ้าง นอกจากโป๊ว แล้วทำสีใหม่) ขอบคุณล่วงหน้าคับ :D

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    อุดถาวรคง อยากหน่อย ลำบาก
    ปกติจะใช้ จุกยาง อุดครับ จาก 0 ก็มีครับ หรือหาซื้อ คลองถม
    ไม่ก็ใช้ติ๊กเกอร์ 3M สีเดียวกะรถ (ถ้าหาได้ ครับอิอิ)
    อีกวิธี สวย แน่นอน ราคาก็ราว 5 พัน กว่าบาท นั่นคือ ตูดเป็ดเคฟล่า แบบที่ทำฐานยื่นปิดรูน๊อตด้วยเลย ครับ

3. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    เท่าที่รู้นะครับ จะเป็น เชื่อมปิด เอาครับ เพราะโป้มันจะหลุดง่ายกว่าอะครับ
    รอคนอื่นลองแนะนำดูก็ได้ครับ

4. infinite

infinite New Member Member

12
    1
    0
    เชื่อมครับ เพราะรูโครเมี่ยมกระโปรงหน้าผมก็เชื่อมเอา เนียนครับ ทุกวันนี้ยังไม่หลุดไม่ร่อนเลยครับ

5. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ถอดออกมาแล้วเหมือนกัน.... แถมกินสีไปอีก เซ็งเลยๆๆ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ห้ อู่ สี ทำ เ นี ย น แ น่ น คั บ แ ต่ ห ล า ย ตั ง

7. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ของผมเชื่อมแล้วโป๊วปิด แรกๆก็เนียนครับพอปีนึงไปแล้วรอยโป๊วดันยุบน่ะถ้ามองสังเกตุดีๆจะเห็นน่ะเป็นรอยคล้ายลักยิ้ม มีอีกทางคือหาฝาท้ายเชียงกงมาทำสีเนียนสุดครับ

8. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    หาสับฝากระโปรงหลังกับคนที่จะใส่หางหลังสิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้