ใครเคยเรียงอัตราทดเกียร์ธรรมดาบ้างครับช่วยตอบที

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย lkki5, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    ทำอย่างไรบ้างครับหรือถ้ามีรูปเกียร์ผ่าทั้งauto และธรรมดาผมขอดูหน่อยอยากเห็นมักมัก:eek::eek:

2. KWAN ES

KWAN ES New Member Member

63
    1
    0
  3. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    เพิ่มเติมครับ

ตามรูป 2รูปแรกไม่ค่อยเกี่ยว
    แต่รูปสุดท้ายเป็น drawing เกียร์ธรรมดา 5 speed จริงๆๆ
    เคยอ่านหนังสือเจอมาเค้าบอกว่า civic fd ตัว one make race เปลี่ยนอัตราทดเกียร์ให้ชิดขึ้น
    ก็เลยอยากรู้ว่ารถของเพื่อนๆๆคนไหนมีทำแบบนี้บ้าง ถ้าทำต้องทำอย่างไรบ้าง แนะนำหน่อยนะ:confused:

4. max~*

max~* New Member VIP

51
    2
    0
    รูป โหจัง up ให้ ครับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ส ภ า พ ตั ว แ ข่ ง เ ล ย น่ ะ เ นี้ ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้