อยากทราบราคาเครื่อง B18C กะ16

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย es ขอนแก่น, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาอยู่ประมานเท่าไหร่คับ เครื่องB18CกับB16B พร้อมวางนะครับ

1. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    กำเงินไว้สัก1แสนครับ
    เผื่องานออกมาไม่จบ(ทำไมมีแตคนอยากวางเครื่องใหม่จัง)
    ส่วนตัวผมว่าเครื่องเดิมดีที่สุดแล้วครับ
    ถ้าไม่พังคา ทีน ไปก่อนนะ

2. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    สงสัยเครื่องเดิมไม่กินน้ำมันครับ.................อิอิ

3. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    จัดไป วัยรุ่นน ...

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    มั น ไ ม่ ทั น ใ จ วั น รุ่ น ไ ง คั บ เ พ่ วิ ท ย์

5. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ขั้นนั้นเลยหรอโอ๊ต...............เหยียบแต่ละครั้ง
    ใจหายวูบ (ไม่ใช่แรงนะ แม่ง แดก น้ำมันอ่ะ)555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้