SONY MEX-5 DI ใครเคยใช้บ้าง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Test 95, 30 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Test 95

Test 95 Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้ดีไหมครับ

ชอบรุ่นนี้เพราะ มีภาพสีสวยดีครับ

แนะนำหน่อย

มีคนจะขาย 14000 บาท ดีไหม

2. Test 95

Test 95 Guest

0
    0
    0
    แนะนำด้วยคร้าบบบบบบบ

3. special

special New Member Member

25
    0
    0
    ดูความสามารถแล้วน่าเล่นดีครับ..

อ่าน memory stick ได้ด้วย
    มีจอในตัวซ่ะอีก ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องงบประมาณ ละก็ชอบลูกเล่น-ฟังก์ชั่นเยอะๆก็ OK เลยนะ ถ้าไม่กะจะเอามาดู DVD / VCD . ลูกเล่นเยอะจบในตัว

เวลารถติด ก็นั่งดู สกรีนเซฟเวอร์สาวๆ (ที่โหลดจากใน relax ) สลับไปมา ให้ใจเย็นๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้