820 ตู้แอร์รั่วครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย จิน, 7 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จิน

จิน Guest

0
    0
    0
    อยากจะขอรบกวนสอบถามว่า ผมควรจะซื้อที่ไหนดีครับ และอยากจะขอคําแนะนําเพิ่มเติมด้วยครับว่าผมควรจะทําอย่างไรดี

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ตู้แอร์ของ820 มันแพงนะลองไปถามราคาที่วรจักรดูก่อนนะ ร้านสงวนยนต์ อาจจะไม่แพงเพราะอาจจะมีของที่ทำในประเทศ ถ้าหามะด้ายหรือช่างดัดแปลงเก่งๆของรถผมใช้ตู้แอร์ของไมตี้เอ๊กอะโตโยต้ากะบะ ทุบๆแล้วก้แปลงเอา แอร์เยนดีนะปรกติ

3. จิน

จิน Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ คุณปุ๋ม

4. kosit

kosit New Member Member

7
    0
    0
    แอร์พัดลม

ของผมแอร์พัดลมไม่แรงเลยครับทำงัยดี แอร์ออโต820ครับ

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ล้างตู้แอร์ดูยังคับ แต่ของผมมันก้มะแรงมากนะ แต่ก้ถือว่าเยนทั่วคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้