*** ลงชื่อเข้าร่วม ...พีธีมงคลสมรส ของ พี่แก้ว + พี่ นก Mitsu Only ***

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    เนื่องจากการประกาศของ พี่โอ๋/พัทยา@MRC#012

เรื่องน่ายินดี คือ จะมีพีธีมงคลสมรส ของ พี่แก้ว + พี่ นก Mitsu Only
    และฝากเทียบเชิญ พี่-น้อง ชาวอีโวลูชั่น ไทยแลนด์ ทุกท่านๆ ไปร่วม
    แสดงความยินดีได้ครับ

วันศุกร์ที่ 29 สิงหาคม ช่วงเช้า แห่ขันหมาก - งานเลี้ยงฉลอง ช่วง ค่ำ ที่โรงแรม
    แถวสะพาน พระราม5 จ. นนทบุรี ครับ

แต่ต้องรบกวน ดังนี้
    1. ระบุจำนวน สมาชิกที่จะไป ครับ เพื่อจะได้จัดจำนวนโต๊ะรับรองได้ถูก
    2. ถ้าไปได้แต่หัววัน ซัก 15.00น. ผมจะจัดให้จอด อีโว โชว์ บริเวณที่จอดรถด้าน
    หน้าโรงแรมได้เลยครับเพราะวันนั้นคงมีผู้หลัก ผู้ใหญ่ คนในวงการ และ เจ้า
    สำนักจากหลายสำนัก และ รถสวยๆจากสำนักต่างๆไปกันมาก ผมว่าเราถือ
    โอกาส ประชาสัมพันธ์ คลับ Evo Th ได้ไปในตัวเลยทีเดียวครับถ้าไปแต่วันซัก
    15.00 น.-16.00 น. ผมว่าเราสามารถมีทติ้งที่ลานจอดรถก่อนได้เลยครับ เพราะ
    ความจริงผมนัดรวมรถพี่-น้องชาว Take Off ไปจอด ถ่ายรูปคู่เจ้าบ่าว -เจ้าสาว
    ด้านหน้าโรงแรมอยู่แล้วครับ

เสนอเป็นอีกหนึ่งทางเลือก ลองตัดสินใจกันดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2008
  2. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

เรื่อง : พีธีมงคลสมรส ของ พี่แก้ว + พี่ นก Mitsu Only

วันที่ : 29 สิงหาคม 2551

เวลา :
    07:00 พิธีสงฆ์
    10:59 หลั่งน้ำพระพุทธมนต์
    18:00 รับประทานอาหาร (โต๊ะจีน)

สถานที่ : โรงแรม เดอะ ริชท์
    (สะพานพระราม5 ฝั่งด้านธนบุรี ลงสะพานอยู่ซ้ายมือครับ)

ผู้ที่ประสานงาน :
    พี่โอ๋/พัทยา@MRC#012 , เบียร์/Beer_LonZar

------------------------------------------------------------------------------------------

ลงชื่อผู้ที่สนใจเข้าร่วมแสดงความยินดีในงาน

1. เบียร์ / Beer_LonZar
    2. พี่โอ๋ / พัทยา@MRC#012
    3. พี่มาร์ช / lovesingha
    4. พี่กั๊ก / kukjung_4654
    5. พี่ใหม่ Evo3
    6. เพียว Evo9
    7. พี่โหน่ง Evo6
    8. พี่อ็อด Evo3
    9. พี่โอ๋ Evo5
    10. ต้น Evo3

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
  3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปร่วมงานด้วยครับ

4. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    ขอบคุณนะครับ น้องๆๆ ขอเชิญ ทุกท่านนะครับ

อาจจะส่งการ์ด ไป ไม่ครบทุกท่าน แต่มีความยินดี อยากให้ไปกัน

ถือเป็นการเชิญ ทาน อาหารเย็น นะครับ

แล้ว เดี๋ยว รายละเอียด ผมจะมาโพส บอก อีกทีครับ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไปคับ 1 คน

6. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ถ้ามันไม่ติดอะไรที่จำเป็นจริงๆ ไปร่วมแสดงความยินดีด้วยแน่นอนครับผม :cool:

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แสดงความยินดีกับพี่แก้ว+พี่นกด้วยครับ
    วันงานไม่รู้จะไปได้หรือเปล่า ถ้าไปได้จะไปครับบบบ

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตกลง สถานที่เป็น โรงแรม เดอะ ริชท์
    สะพานพระราม5 ฝั่งด้านธนบุรี ลงสะพานอยู่ซ้ายมือครับ

พี่แก้ว-พี่นก ฝากการด์เชิญ มายังพี่-น้องทุกท่านครับ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    Update รายชื่อครับ
    1. เบียร์ / Beer_LonZar
    2. No.5 คุณโอ๋ / พัทยา@MRC#012
    3. No.14 คุณมาร์ช / lovesingha
    4. No.3 คุณกั๊ก / kukjung_4654
    5. ใหม่ Evo3
    6. Pure do it Evo9
    7. พี่โหน่ง Evo6
    8. อาจาร์ยอ็อด EVO3
    9. โอ๋ Evo5
    10. ต้น Evo3

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
  10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    วัน ศุกร์ ไม่ว่างนะคับ

แต่ยังไงขอแสดงความยินดีด้วยนะคับ

11. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    เอารายละเอียด กะแบบการ์ดอื่นๆๆ แล้วก็ แผนที่ มาให้

โรงแรมหาไม่ยากครับ ข้ามสะพานพระราม 5 จากฝั่งนนทบุรีไป

แล้วออกคู่ขนานเลย วิ่งไป 800 ม. เลี้ยวซ้ายเข้าซอยนิดนึง ก็ถึงแล้วครับ

ใครว่างไปนะครับ พี่ไม่ได้ แจกการ์ดครบทุกคน เกรงใจนะครับ

แต่อยากให้ไป ร่วมแสดงความยินดีกัน เชิญทานอาหารเย็นกันครับ

12. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0
    อัพรูปไม่ได้ เดี๋ยว พรุ่งนี้ ลองใหม่นะครับ

13. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0
    เอารูปมา ลงไว้ให้ จ้ะ

14. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

แหม !! ถ่ายซะน่ารักจัง อิอิ

15. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เห็นแล้ว อยากมีกะเค้ามั่ง -*-

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ยินดีด้วยคับพี่ๆทั้ง 2 ชิงตัดหน้าผมซะงั้น หุหุ

ปล.พี่นกถ่ายรูปมาสวยอะ(ผอมด้วย) ไปถ่ายร้านไหนแนะนำบ้างเจ๊ อิอ

17. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    ยืนดีด้วยคับ ไปได้-ไปด้วย ^^

18. ปู อนศ64

ปู อนศ64 New Member Member

76
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

19. t358

t358 New Member Member

17
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับ พี่ แก้ว ด้วยน่ะครับ

20. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    นัดเจอกันกี่โมงครับ
    บ่าย 3 รึเปล่าครับ ที่โรงแรม

แล้วใส่เสื้อคลับ ช่ายไหมเอ๋ย

21. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    พวกผมคงไป แห่ขันหมากกันตั้งแต่ 7 โมงเช้าครับ กั๊ก
    แล้วก็อยู่ยาวถึงงานเย็นเลยครับ
    พี่แก้วฝากเรียนว่า ใครว่างก็ไปร่วมงานเช้าและแห่ขันหมากได้เลยครับผม

ส่วนชุดก็ชุดสุภาพ ตามสะดวกครับผม

เจอกันครับกั๊ก....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้