เมื่อกระโปรงเปิด

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Mynamea, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mynamea

Mynamea Guest

0
    0
    0
    จากข้อความที่แล้ว เรื่องสวิทซ์ ออโต้ ต้องขอบคุณท่านๆ ที่ให้คำแนะนำครับ ตอนนี้ มีเรื่องใหม่ ครับ พึ่งสังเกตุว่า เวลาติดเครื่องจอดรถ แล้ว มีเสียงที่ฝากระโปรงหน้า แก็กๆ เลยเปิดดู ตายแล้ว กริ๊ดๆ เหล็กที่เป็นคาน มันหักทั้ง 2 ข้างเลย เวร ตอนซื้อก็ไม่เสือกดู (ทำยังกะดูแล้วไม่ซื้อ) ที่ยึดไว้คงเป็นเหล็กที่เป็นแผ่นฝากระโปรง มิน่า ขับๆ เห็นมันขยับๆ นึกว่าคิดไปเอง ครับ คำถาม ทำไงดีครับ จะไปเชื่อมดี หรือ เปลี่ยนเลย ดี เปรียบเทียบราคาหน่อยได้ใหมครับ ยังเห่ออยู่ แต่งบจาง ไปติดเครื่องเสียงที่ rocket sound มา 5600 แน่ะ ตังเลยน้อย ช่วยๆ มนุษย์เงินเดือน ด้วยคราบบบบบ

2. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    เปลี่ยนดีกว่า หาได้ที่เชียงกง ราคาไม่น่าเกิน 2000 ครับ

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    รู้สึกว่าพี่ป๊อปมี นะ ฝา นึง ไม่เกิน 1500 มั้ง

4. MynameA

MynameA Guest

0
    0
    0
    สีอะไรครับ รถผมสีบรอน พี่ป๊อบมีเบร์ไม๊ครับ

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ตามนั้นครับ แต่ผมมีสีขาว 1 บาน สีเขียว 1 บาน นะครับ สีบร็อน ไม่มีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้