ขอถามหน่อยครับเกี่ยวกับโช้คสตรัทปรับเกลียวกับสปริงแต่งตรงรุ่นของ new jazz 08

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย dekphoram, 27 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    โช้คสตรัทปรับเกลียวกับสปริงแต่งตรงรุ่นของ new jazz 08
    อยากทราบว่ามีของยี่ห้อไหนทำออกมาขายบ้างครับ
    อยากทราบทั้งยี่ห้อ/รุ่น/ราคาครับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    มีของ Tein อะครับลองติดต่อ Tein Master Shop เลยครับ

3. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    มียี่ห้ออื่นอีกป่ะ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ยี่ห้ออื่นรอไปก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้